Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Mkoa Mtwara atunukiwa Nishani na Papa Benedict XVII

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Dec 25, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa mkoa wa Mtwara, Kanali(Mst) Joseph Simbakalia ametunukiwa Nishani na Papa Benedict XVI baada ya kuteuliwa na Kanisa Katoliki Tanzania kuwa ndiye Mlei bora kabisa kwa mwaka huu 2011!

    Hongera Mh.Mlei J.Simbakalia...Naamini kabisa kuwa hujapendelewa na mtu, bali utendaji na uumini wako safi. Mungu akusimamie.

    Chanzo: Askofu mkuu wa Jimbo la Tabora, Paul Ruzoka, wakati akitoa matangazo baada ya Misa kuu ya Krismas iliyofanyika kitaifa mkoani Tabora.
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bwana Pakajim,

    Mimi pia nimesikia, lakini jina ni hilo kweli na zawadi ni ya Gregori Mkuu... lakini je, si Mkuu wa Mkoa wa Mtwara kweli? Vyovyote vile, lakini Nishani hii imeenda kwa Mlei huyo.

    Sasa niulize SIFA ZAKE NI ZIPI?
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hongera zake. Ila kumbukumbu zinaonesha huyu hajawahi kuwa mkuu wa mkoa wa tabora. Mara ya mwisho nadhani alikuwa mkuu wa mkoa wa kigoma. Anyway mkoa siyo issue sana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sielewi una maanisha sifa za upande gani. Lakini kwa hii nishani aliyopewa na Pope sifa kuu ni kuishi maisha yanayokubalika kwa mlei. Mlei ni mkristu yeyote, tofauti na wale wenye daraja maalum katika ngazi za kanisa katoliki., au kwa ufupi ni mkristo wa kawaida.

    Hivyo naamini sifa yake mojawapo ni kuwa anaishi kwa uaminifu na usahihi maisha yale ambayo yanampasa muumini wa kawaida.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hongera zake!!kwa tanzania ya leo kumpata mtu mwenye cheo kuishi kwa maadili ya dini ni very rare.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Utafiti wao juu ya waliomteua una walakini; huyu bwana alituibia sana mali zetu alipokuwa NDC, pamoja na kujiuzia nyumba kwa bei ya kutupa!!
     
  7. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    To me,there is something behinde hidden.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Na hii nishani naamini itampa unyenyekevu zaidi katika utendaji na maamuzi yake!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Bulesi,
    Aliiba specifically nini akiwa NDC?...au ndo generalization ya mtu akiwa kiongozi mwandamizi?
    Suala la kununua nyumba halikuwa conceived na yeye personally, bali ilikuwa ndio sera ya wakati huo wa Mkapa.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Negative thinking always!
    Dont instill your dirty politics into the church!....
    The matter is totally clergical, and no temperances
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jamaa aliingia mikataba hewa na kampuni ya South Africa ili kuzalisha umeme wa makaa ya mawe huko mchuchuma; fedha nyingi zilitumika but nothing came out of it!! Sawa hiyo ilikuwa policy ya kununua nyumba enzi ya Mkapa lakini sio kwa bei sawa na bure tena sehemu maarufu.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amepeleka mchango wa fedha kiasi gani kanisani..that is criteria
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hana harufu ya ufisadi kama wanasiasa wengine? Au waliomteua waliangalia tu cheo cha uzee wa kanisa (ulei) na mahudhurio ya kanisani tu, bila kugeuza upande wa pili wa shilingi?
    Kama hana harufu za ufisadi basi nampongeza.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Naomba nisahihishwe iwapo naelewa ndivyo sivyo!

    Hivi Mkuu wa Mkoa ana jeuri ya kusaini mkataba mkubwa namna hiyo na Wawekezaji?...Au hata kama by then alikuwa Mkurugenzi, i dont think that he had guts to do so!
    Labda unipe ufafanuzi broda!

    Kuhusu sual la bei ya nyumba, unawezaniambia ni nani aliyenunua nyumba zile kwa bei ya juu, kwa maana ya bei ya soko?, regardless ya eneo ilipo nyumba?
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zake..
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii ni ya dini au?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Acha ndoto weye?
    Ni Wakristo wengi mno wakatoliki wamebarikiwa na fedha na vyeo kumzidi sana yeye kwa mbali, bado unaiamini kauli yako?
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Yeye amewazidi kwa kiasi alichotoa kanisani.. mchango wa fedha ni criteria hasa pesa za umma alizopeleka kanisani...
     
  19. k

    kajunju JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nampa ongera.huyu jamaa upande dini hasa rc amejitoa sana kushiriki arambee za ujenzi wa shule za sekondari zinazoendeshwa na rc.mwaka juz nikiwa kasulu alifanikisha ujenzi wa sekondary ya st. Francis.ameudhuria arambee pale,aliwai kutwambia atajitoa ili shule hiyo iwe mfano.nilikuwa kwenye kamat ya ujenz na alifanyakaz kubwa sana, michango yake ya mawazo ilisaidia.waha tu wagumu kutoa michango.mh ruzoka ni askofu mkuu,maana yake anasimamia dayosisi ya kigoma na tabora.nafikiri ata mageuz kupata mabunge wanne wa upinzani ni yeye.huyu hataki unafiki.kati ya wakuu wa mikoa walio wahi kukaa kgma waha wamemkubali sana.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera zake japo najua JK itamuuma sana.
     
Loading...