Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa kuwa msimamizi wa uchaguzi wa CCM.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Captain22, Sep 30, 2012.

  1. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nimepokea kwa masikitiko na mshangao mkubwa kitendo cha mkuu wa mkoa wa manyara Ndg Erasto Mbwilo kuwa msimamizi wa uchaguzi ndani ya CCM. Swali langu ni je mkuu wa mkoa ana majukumu gani kichama? Mkuu wa mkoa anamwakilisha raisi au mwenyekiti wa CCM?
    Source ITV NEWS
     
  2. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kada ndo maana hivi vyeo tunatakiwa tuvichambue kwenye katiba mpya
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Matokeo; Dkt Mary Nagu kapata kura 628 Fredrick Sumaye kapata kura 481 !!! Ajiunge kwenye ile Bendi ya Kaskazini inayoongozwa na Dj makengeza na Director General wa kiwanda cha kuzalisha Uongo maana keshaanza kuamini Kauli ya vijana wa CCM pwani kuwa jina la Rais 2015 lipo mezani kwa Bwana mkubwa!
     
Loading...