Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa avunjwa mkono na vibaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Nov 27, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wana jf, habari za wkend, kuna habari nimesikia zimenisikitisha sana. Ati mkuu wa mkoa wa lindi na kaimu mkuu wa mkoa wa dsm ktkt ya wiki hii wakati akitokea ddm kuelekea dar, alipofika maeneo ya ubena zomozi alitokea mtu pembeni ya barabara akaingia barabarani gafla kisha akatoka nje ya brbr. Dereva wa gari la mkuu wa mkoa alidhiti gari vizuri lakini mara baada ya kumpita huyo mtu juwe kubwa lilirushwa kwenye gari likavunja kuyo na kuangukia kwenye mkono wa mkuu wa mkoa. Mkuu wa mkoa amevunjika mkono. MY TAKE: barabara ya dar-moro-dodoma haijawahi kuwa salama kwa wasafiri, je serikali hailioni hili?. Mtakumbuka kuwa hata mh. Anne kilango alishawahi kuporwa ktk barabara hihii. Uozo huu utendelea mpaka lini?
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    una uhakika na madai yako?.............. kama ni kweli, utakuwa uhalifu wa kawaida....................
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Support your ''take'' with tangible evidences!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    ebu wacha mambo yako wewe, hakuna uhalifu wa kawaida. Uhalifu ni uhalifu na serikali na wananchi waukemee na kupambana nao
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Khaa hii zana hii ndo imelifikisha taifa hapa tulipo

    Uhalifu ni uhalifu tu hakuna wa kawaida na mkubwa wote ni kitu kimoja
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    YAH mama kilango ile ilikuwa kazi maalum ,
    hii inaonekana wananchi wameona magari mazuri yanapita wao jiko limenuna,
    anyway napinga uhalifu ila hii ni matokeo ya gap kubwa la wenye nazo na washinda njaa
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ana kilango hakuishiwa kuporwa tu na kubakwa walimbaka vibaya sana
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yup ndio inasemekana hivyo
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HASA BARABARA YA DODOMA-MORO ndo mbaaya zaidi maana hata miel mwaka huu nikielekea mikoani usiku kama saa nane hivi...kwenye ile mipando mirefu ya milima ya moro nilikutana na mawe yamepangwa katikati ya barabara tena kwenye kona kali.
    Serikali yapaswa kuwa makini juu ya barabara hizi maana matukio ni mengi mno ya uhalifu wa roads.
    Kama tukio hilo ni kweli, POLE MH.MKUU WA MKOA.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh inasikitisha sana
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mhhh
    Hivi ukisema Dar Moro -Dodoma haijawai kuwa salama

    • barabara zinazounganisha mikoa ya kigoma Mwanza kagera shinyanga utasemaje?
    Tusisahau Tanzania ni Kubwa.
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi naipenda hii, kama ni kweli mkuu wa mkoa kavunjwa mkono basi ni nzuri sana. Natamani hii iende hadi kwa mawaziri na hata ikiwezekana Rais. Itasaidia sana kutuondolea vibaka humo njiani na hata majambazi wanaovamia nyumbani kwetu. Maana sisi wengine tukivamiwa tukakatwa mapanga, wala serikali haioni kama hilo ni tatizo. Bora sana vibaka hawa waendelee kufanya hivyo kila wanapoona gari la viongozi.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Japokuwa Kiswahili chako kigumu kidogo, lakini nimejitahidi kukielewa ivyo ivyo... Ilo juwe (jiwe) lilikuwa kubwa kiasi gani kiasi liweze kuvunja kioo cha gari na mkono wa mheshimiwa... ni ajabu kweli kweli.
     
  14. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kama walimdo anne kilango cpati picha zao watekelezaji namna alivyowapa vidonge yao wkt wakiendelea na shughuli
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    oooh watu walimpumulia mama bana
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kamanda wa polisi mstaafu ameuawa kwa mapanga akiwa nyumbani kwake, naona hawa watimiza maono yako......................... Nadhani wataendeleza mpaka wamfikie mkulu. Mungu pishia mbali.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    you may also prove it otherwise if you wish.
     
  18. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aliyembaka mama , aliuwawa,kifo cha mashaka ,mfanyabiashara maarufu wa morogoro kwa jina la uswaaA alipigwa risasi mchana na hawakuchukua hata senti moja pamoja na kuwa alikuwa na pesa milioni mia tano kwenye gari .Walitaka roho yake tu.
     
Loading...