Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa arusha magesa mulongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchambuzixx, Apr 2, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hivi wadau huyu jamaa nilimsikia mwanzoni kwenye kampeni za kura za maoni akiwa hamtaki sioi akimtaka sarakkya baada ya sioi kupitishwa sijamsikia tena kwenye kampeni au ndo ameshaielewa arusha ikoje au yeye kaletwa pale kuja kumdhibiti lowasa tu maana tofauti na RC wengine huyu alikuwa kimya na wala alikuwa hatajwi kwenye mikutano ya chadema wala kuingilia uchaguzi...magesa vipi kiongozi au hukutaka lawama maana tulizoea vitisho kutoka kwako mwanzoni au kiboko yako ni lemaaa nini...pole kaka
     
  2. f

    frank m Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alizoe huko pwani mdebwedo, huku kakutana na wanaume jombaaa
     
  3. k

    kibaya-kenya JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 650
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu ni kasuku kama wenzake wa mikoa mengine, huu ushindi wa Nassari ni zawadi ya pasaka kwa watz wote wanao pigania mabadiliko hapa Tanzania, na ukweli tuachane ukasuku kama tbc1 na magazeti yote ya ccm.
    Hii aibu na unafika umeshawamaliza.
    cdm isonge mbele daima.
    Nawashukuru wameru kwa zawadi ya pasaka.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    alishaona upepo unaelekea wapi maana anaishi nao...waliobaki akina andengenye ni wafyata upepo kibenderabendera
     
Loading...