Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Mkoa Arusha akwaa kisiki kwa madiwani wa CHADEMA leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Nov 11, 2011.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa Arusha Ndg Magesa Malongo leo amekwaa kisiki baada ya kuendeleza propaganda za CCM kwa kigezo cha amani na maendeleo ambapo madiwani hao walisusia kikao hicho na kutoka nje. Wakiwa na jabza kutokana na kitendo hicho madiwani hao wameapa kutohudhuria mikutano yake yote ataifanya kuendeleza longo longo zake.
    Source ITV Habari 22:00.
    My Take;
    Nadhani madiwani hao wa CDM wamethibitisha kile alichokisema Ndg Joshua katika mkutano kule NMC juu ya mkoa huu kutumika kisiasa zaidi na kusahau kuwatumikia wananchi wote bila kujali itikadi. Nadhani kwa mtindo anaokwenda nao Magesa Malongo ipo siku moja Arusha itachafuka zaidi ya inavyofikiriwa.
    Hebu msikilize Joshua alivyomtumia salamu RC huyo mpya kupitia thread hii link;

    http://www.youtube.com/watch?v=9cWzMl8CftQv
    Hiyo ndiyo hali ya Arusha,
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ameapa atafunga mtu yeyote atakayechea Arusha
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    akamfunge kwanza mamake mshenzi sana jamaa
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi nilivyowaona wale madiwani kupitia luninga kwa kweli inaonekana walikuwa wamekerwa sana na mkuu huo wa mkoa.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu ni chali kabisa, nashangaa jinsi anavyo behave.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    I wish i had seen this bulletin!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hhaaaa haaaaa ndio ujuha wa JK kuweka washikaji zake.
     
  8. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ....huyu mpumbavu si alikuwa Dc bagamoyo na rafiki mkubwa wa VDG wakipelekana kwa sangoma kila weekend. Kapelekwa kule makusudi, lakini ataula wa chuya...AR sio vilaya km wale wazee wa mabusha..!! Hana hata shule yoyote ya maana, mtu wa tunguli tuuu..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yamewashinda huko kwenye uongozi wa nchi yanakalia arusha na kufanya watu kuwa popular..
    au ndio stress za kuvunja muungano..
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MWINYI ALIKULA KIBAO! Lakini huyusela atakula NAKO KWANI rchuga ni manako! Ohooo!
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180

    Tunafahamu sababu za huyu chizi kuhamishiwa hapa Arusha ili aweze kutekeleza mchezo wa mafisa wake waliomweka madarakani, atamfunga nani, tokea lini ameanza kazi ya kufunga watu, hapa A-town atapata habari yake tu!!!!!!!!
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu funguka kumbe ndiyo password la file lake lilivyo, basi hafai kabisa. Huko Arusha hakuna mambo hayo nadhani tunguli yake ndiyo imeletwa ili ifie huko.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si kajisahau yeye mwenyewe RC yeye mwenyewe mahakama, yaani haeleweki. Nadhani ameshindwa kuelewa mwisho wa majukumu yake.
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kweli jamaa ni mshenzi sana!
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kuona serikali ya kishikaji angalia RC na DC wengi walioteuliwa na JK mara baada ya kuiingia madarakani ni washikaji zake ,either kwa namna moja ama nyingine wanauhusiano fulani.
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona stress za serikali kufilisika, sasa anajiuliza pa kwenda kuhemea lol.
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    huyo ni kenge tu!
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mshamba sana huyu magesa...
     
  19. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hana lolote huyo! anatishia watu wazima nyau! ngoja nguvu ya umma imshukie....tunasubiri tamko la mbowe kuhusu maneno aliyotamka.....
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Makelele mengi yeye anaona ndiyo mrejesho nyuma mzuri kwa viongozi wake kumbe anazidi kuiharibia kabisa CCM na serikali yake.
     
Loading...