Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Mkoa ahamia nyumba ya pili kumpisha Salma kikwete Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Oct 2, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Taarifa kutoka Bukoba,nilizopenyezewa na mdau mmoja aliyeko huko ni kuwa mkuu wa mkoa amelazimika kuhama katika nyumba iliyoko IKULU ndogo ya Bukoba kumpisha mke wa JK anayefanya ziara ya kichama mkoani humo.

    kwa mjibu wa taarifa hizo ni kuwa RC mohamed babu amehamia katika nyumba iliyoko pembeni mwa ikulu hiyo.

    salma yupo mkoani kagera akimbea kura ccm nk
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sishangai sana kwa hilo kwani inaeleweka wazi kuwa Salma Kikwete ndiye makamu wa Rais katika nchi hii,hivyo kupishwa si jambo la ajabu sana na hata matumizi mengine serikali inalipia na taarifa za serikali kuhusu mkoa husika anapatiwa.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sioni shida hapo, mbona anapokaa Ikulu ya Magogoni hakuna malalamiko, au kwa sababu ya kampeni?
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mkuu wa mkoa ni kweli aliamukia aliko lala au pale huwa analala. polEE:hand:
     
  5. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nachojua mkuu wa mkoa haishi ikulu,wana nyumba zao kama Babu anaishi ikulu ndogo ya Kagera basi ni utaratibu wa kawaida kabisa yeye kumpisha mke wa rais
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Huyu first lady wetu wa awamu hii ni kiboko, inavyoonekana shuka kwa shuka hatimaye itajibu.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ita m-jacob zuma..
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    A
    Naomba ufafanuzi....1st lady akiwa kwenye campaign za chama cha mumewe analala ikulu? Gharama zinalipwa na ccm? Yaani consumerbles zote za siku atakazokuwa hapo?
     
  9. e

    ejogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I think there is no prob with that. Fikiria kuwa raisi amekuja hapo, lazima angepisha tu. hiyo ni nyuma yao kwa kipindi ambacho raisi yupo madarakani. Ni kama pale magogoni tu.
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Waziri Mkuu pia alikiri kwamba ni vigumu sana kutenganisha kazi za Chama na za Serikali, First Lady analala IKULU na lazima atumie gari za Serikali kwa sababu za ki itifaki akitumia kofia ya mke wa Rais, ila kesho yake asubuhi yupo mitaani kwenye kampeni zake za shuka kwa shuka.

    Hapo serikali lazima ihakikishe ulinzi kwa ujumla, Posho za wasaidizi wake, Madeveva, Usafiri, Malazi nk. hadi atakapomaliza kampeni zake, ila ukimuuliza kinana atakwambia CCM wamelipia gharama, danganya toto hiyo.


    Mfumo wetu una matobo mengi sana.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Labda.
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    IKULU tamu bana. jamaa anatumia misuli yooote aliyonayo na aliyopewa kikatiba kuhakikisha anarudi IKULU.
    ameshindwa kufahamu kuwa siku hizi siasa na biashara havitangamani
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si wangelala wote tu.
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,488
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kivipi
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni sawa,si nyumba ya familia?mwache afanye majukumu ya kifamilia kama kampeni
     
Loading...