Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa majeshi Ujerumani aachia ngazi

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Nov 27, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa majeshi Ujerumani aachia ngazi
    Jenerali wa Ujerumani amejiuzulu kufwatia mashambulio ya angani ya vikosi vya kujihami vya Nato ambapo raia waliuawa, waziri wa ulinzi amesema.
    Wolfgang Schneiderhan amejiuzulu kutokana na shambulio la Septemba 4 eneo la Kunduz.
    Uamuzi wake umetokana na ripoti kuwa taarifa kuhusu shambulio hilo-liloamrishwa na kamanda wa Ujerumani - hazikuwekwa wazi, waziri wa ulinzi alisema.
    Inasemakana kuwa shambulio hilo liliwauwa raia wengi waliokuwa wakichota mafuta.
    Wapiganaji wa Taliban waliteka magari mawili ya mafuta yakitoka Tajikistan kuelekea Kabul yakiwa na bidhaa za vikosi vya Nato.
    Idadi ya raia waliouawa haijulikani.
    http://www.bbc.co.uk/swahili/news/story/2009/11/091126_ujerumani_afghan.shtml
     
Loading...