Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa kituo cha polis atapeliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mufiyakicheko, Aug 4, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kituo cha polis tunduma mh wendo na mwenyekiti wa mtaa mwaka kati mh A.cheyo wametapeliwa na mtuasie julikana

    Mkuu wa kituo mh wendo alipigiwa sim na tapel akaigiza sauti ya mkuu wa mkoa mbeya na kuagiza amtafutie namba ya mwenyekiti wa mta cheyo wendo alitii amli toka kwa bosi tapeli

    Tapeli alipo pata namba ya cheyo alimuagiza cheyo atafute chumba kizuli kuna mgeni atapita na inatakiwa iwe sili ni mtumishi wa selikali huyo tapeli akatowa namba ya sim nyingine akamwambia cheyo ndo namba ya huyo mgeni na kumuagiza cheyo atume sh raki 1
    Kwa njia ya m pesa

    Cheyo alivo jalibu kumhoji jama akawa mkali cheyo akawa mpore akawa mpore akatuma pesaa alivo jalibu kupiga sim kwa mkuu wa wiraya kama anatalifa akasema hana talifa

    Haya kayasema jana mkuu wa kituo cha polis mh wendo kwenye mkutano na kuwa tahadhalisha watu
    Ameyasema jana 3/Aug/2011
    nawasilisha
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kama sijakupata vizuri vile!!!!
     
  3. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Makubwa!!
     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ujinga mtupu!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Imekula kwao!
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    poor TPF
    no general knowledge

    no awareness

    no skills

    no academic qualifications

    fear

    working without job description

    like father like son

    HATARI






    ecademic qualification
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeandika ma nini hayo sasa!kajipange upya!ndio yale yale uloandika kuhusu Sitta..
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona kama huo ni utapeli wa kijinga,sasa ni mkuu wa mkoa gani anataka atumiwe laki moja?si lazima utashangaa,halafu kumkamata huyo tapeli ni rahisi sana manake namba sasa hivi si zinaandikishwa?kwa hiyo wanaweza kutrace na pia ili kujiunga na m-pesa lazima ujiandikishe.
     
  9. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona jamaa ameeleweka vzr.Kamanda wa Polisi ameingizwa mkenge.Kama ndivyo raia wa kawaida hatuko salama maana Polisi kama anatapeliwa,je sisi tutalindwa na nani?
    <br />
    <br />
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kumbe lugha ye2 ya KISWAHILI ni ngumu sana!! Kuna umuhimu wa kukaguliwa baadhi ya thread humu kabla ya.
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ujinga mtupu!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu siyo kumpata, ni kwamba waungwana wamepigwa na mjanja
     
  13. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahahah...very fooolish and funny even though out of the topics, nwy inanipa fursa ya kusema TZ we have the most unproffesional Police Force from the way they deal with each other, deal with citizens and foreigners, so called investors, political corrects etc, i wish they reform with time very soon.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cheyo KILAZA ZAIDI DUH!
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kituo cha polis mh wendo na mwenyekiti wa mtaa wa mwaka kati mh cheyo wamezidiwa ujanja nakutapeliwa sh raki 1 na mkuu wa mkoa wa mbeya fek

    Wendo alipigiwa sim natapeli akaigiza sauti ya mkuu wa mkowa na kumuagiza amtumie namba ya sim ya bwana cheyo alijalibu kumuhoji akamufokeya wendo akatii amuli kwa bos fek nakuituma namba

    Cheyo alipigiwa sim na mkuu wa mkowa fek akaagizwa atafute chumba cha kurara wageni akamwambiya kunamgeni wa serikali atapita hapo tunduma na inatakiwa iwe sili naye alijalibu kumuhoji akawa mbogo

    Cheyo aritii amuli yabosi feki tena akamutumia namba ya sim nyingine akamwambiya hiyo ni namba ya huyo mgeni amutumie raki 1 kwenye m pesa alipo tuma namba zote zikaacha kupatikana

    chanzo cha habali ni mkuu wa kituo cha poris kwenye mukutano wa hadhara 3/8/2011
     
  16. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 944
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Good one!
     
  17. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ila kiswahili chako mwanangu. Safi epa ndogo hadi kubwa ndo style yake.
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa nani yuko salama?
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mbona unaandika kama una valuu mbili kichwani?, mada ni nzuri, hebu rejea u-edit.
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,131
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Safi sana si wanawakatiaga polisi cha juu ili wakifanya uhalifu wao waachiwe huru? Ndo wamechukua chao kimtindo!
     
Loading...