Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkuu wa kaya, unayaona haya? funguka tuinusuru nchi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Jun 29, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida, madaktari wameamua wao wenyewe, kuwa walinzi wa kamanda wao dr. uli. Hali hii inamaanisha kuwa madaktari hawa, hawana imani na jeshi la polisi, kwani hawaamini kuwa ulinzi wa polisi, waweza kuwa salama kwa kamanda wao. Kukosekana kwa imani ya madaktari kwa chombo halali cha usalama wa raia, kinazidi kujenga chuki kati ya makundi haya mawili. wakati huo huo, jeshi la polisi, linaendelea kuwa chombo cha dola cha kupiga, kunyanyasa, na kutesa raia.
    Hali hii, inaweza kupelekea madaktari kutumia taaluma yao katika vita hii chafu. Hali ikifikia hapo, nchi inakosa uhalali wa kuwa dola.

    WAZO LANGU:-
    Mheshimiwa mkuu wa kaya, katika hali hii, iko haja ya kuvunja ukimya, utoe sauti angalau ya kupoza machungu ya jamii, la sivyo, magumu yakitokea, mimi na wewe, hatucheka wala kufurahia matokeo yake. Tafadhali mkuu, funguka.
    "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"
     
  2. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hana kinachomsumbua ana amini ni upepo unaopita.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashangaa kitu kama hiki rais amekaa kimya ndo maana tunaanza kufikiria kua they r involved
     
  4. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Amechilax kama vile hayupo nafikiri hapo alipo anesema ni mawimbi tu yatatulia
     
  5. B

    Bukijo Senior Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "Ni upepo tu unapita".Watanzania nas tufunguke kwani hatuna Rais,ni kiraka tu anasubiri NEC ya ccm wamushauri ya kutudanyanya ndo aanze kukenua meno yake,subiri mwisho mwezi atayoongea na wazee wa CCM drsm hana jipya!!!
    Yaan ni bahati mbaya kua na rais kama JK msimamo wake ni sifuri.
     
  6. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kesho wewe uwe rais tuone
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    hii nchi kila kitu tabu sana..dawa ni kutengua mfumo mzima wa utawala.....
     
  8. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,132
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ni kweli unayosema labda amechoka na safari,naikumbuka ile message isemayo 'tell my people to continue with the struggle as my blood will nourish the tree that will bear the fruit of freedom'aliyoitoa solohmon mahlangu-mazimbu mpigania uhuru wa africa kusini aliyeuwawa kikatili wakati akipigania uhuru na mpaka sasa kampasi ya mazimbu sua-morogoro imechukua jina lake.Dr ulimboka ni mmoja wa hao.Tuko wengi sana wa dizaini za ulimboka ni ka upenyo tu tunakosa .ngoja nigombee hata saccos ya mtaa nilizue. heri ufe umesimama kuliko kuishi umepiga magoti
     
  9. P

    Penguine JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Naongeza kwa kusema kwamba fikra pana inaonesha pia kuwa mpaka madaktari wakagoma ulinzi wa vyombo vya dola kwa mtu huyo maana nyingine ni kwamba WANAJUA VITU AMBAVYO VYOMBO VYA DOLA VINAFANYA KWA WATU WAKE WAWAPO HOSPITALINI. HASA WATU AMBAO "WAKUBWA NA WAMILIKI WA VYOMBO VYA DOLA" HAWAWATAKI WAISHI. MADAKTARI WAMEBAINI VYOMBO VYA DOLA NA WAMILIKI WAKE HAWATAKI ULIMBOKA AISHI, WATADHURU ZAIDI YA WALIVYOMDHURU.

     
  10. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usiwe na wasi, atafunguka muda mfupi ujao. nadhani atakapoongea na wananchi wake katika utaratibu wake wa kila mwisho wa mwezi utapata majibu ya maswali yako
     
Loading...