Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa kaya na zoezi la sensa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ston Merchant, Aug 30, 2012.

  1. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa Kaya (mhaya) akitoa maelekezo kwa dada wa kazi kabla ya kuondoka nyumbani asubuhi ya leo:

    .... mimi natoka watu wa sensa wakiulizia nimeenda wapi waambie nimeenda bank kuchukua milioni 30 kwa ajili ya ada za kaka zenu wawili wanaosoma PHD Uingereza, wakiuliza mu wangapi waambi tuko nane, ila Bibi mzaa baba ameenda India kutibiwa na yupo hko mwezi mzima sasa na imenicost milioni 70 mpk dakika hii.

    Mama yenu waambie yupo site anasimamia ushushwaji wa vifaa vya ujenzi kwa ajili ya finishing vimetoka China vinagharimu milioni 600.

    Halaf na watoto wengine waliobaki waambie wameenda kutembea Serengeti na rafiki zao kutoka Australia na wanatumia gari mbili yani Range na Hummer, kama watahitaji kuongea na mimi wape namba yangu ya Blackberry tu ile ya Samsung waambie huwa natumia kwa familia tu...................
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwikwikwikwi teh! bwenga nao
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Dah!mwatusingizia sana jamani!
     
  4. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! Tuna balaa sie jamani lakini tushazoea bila majigambo maisha hayaendi!
     
  5. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    huyu lazima atakuwa muhaya
     
  6. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahaha........ na declare interest ....... mi ni mangi Matika
     
  7. new doctor

    new doctor Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not Bad At All!!!!
     
  8. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washomirazz!!
     
  9. C

    Cartoons Senior Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Teh teh teh. nshomile mpaka....
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...wakorawaiti...hahahaaaaaa!
     
  11. m

    mianzini Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hahaha the thethethe hiyokali
     
  12. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya ni matatizo.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni hatari...
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ston Merchant kama unamfahamu personally naomba undugu aisee... lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,310
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hahahahahahah!
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni waitu siyo waiti!
     
  17. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahaha hapo nahisi ni jamii ya watu wa Bukoba...
     
Loading...