Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa kaya hana mawaziri wapya wasafi lazima akope

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wagaba, May 2, 2012.

  1. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wana JF niambieani ni mbunge gani ambaye amepita ktk jimbo lake akiwa msafi na amepita kihalali bila ya mlungula kiasi kwamba hata akipewa uwaziri hatadhubutu kurudisha principle money plus interest aliyoingia nayo mjengoni kwa kipindi hiki? labda watatofauitiana ktk uchotaji tuu. kuna wengine watataka quick returns na wengine waoga au strategists wataenda mdogo mdogo (kula na kipofu).

    kwa hiyo, njia mbadala ni kutumia nafasi zake mbadala za kujaza nafasi za wabunge wa kuteuliwa na kuwapa uwaziri kwa kuwa hazina harufu kali za rushwa. tegemea mawaziri wengi wanawake!
    mbadala mwingine ni kuchungulia CCM B (prof. L/Pumba ametajwa tajwa).

    haya ni mawazo yangu tu. changia bila kutupa madongo
    nawasilisha
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lembeli,ndasa hawaku2mia mlungula
     
  3. a

    aquilani Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utani wewe unamjua Ndassa vizuri, uliza uambiwe
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kupata ubunge bongo kama huna hela hupiti!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    January Makamba hakutumia mlungula na ni msafi kiasi maana hakuna msafi 100%.
     
  6. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Acha hiyo, kuna hili si alihongwa na Bw Yusuf Manji, BMW X5 baada ya kuoa? kama ana maadali na msaidizi wa raisi hiki zawadi alitakiwa kuikataa.

    Huyu ni mchafu saana, tena ni hatari kwa taifa.
     
  7. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    uliza vizuri mkuu kampeni yake ilivyopata full support from Gold Diggers hapo kanda ya ziwa. mdogo wake wa kike ndo alikuwa front liner kuvuta mapesa. aliamua hadi ku socialise na kigogo mmojawapo wa migodi (jina limehifadhiwa) ili bro apite. wacha hii maneno mazee!
     
  8. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lembeli unoko umemzidi mbele ya macho ya CCM. wanaweza wakamuona hawafai ktk ngazi za juu. kumbuka baraza jipya nalo ni changa la macho! bado wanahitaji waliberali kwa sababu si kwamba wako siriazi ktk kubadili baraza. wanataka UPEPO WA KISIASA UPITE till 2015. mkuu wa magogoni anapenda sana ile knob iliyokuwa marked "AUTO PILOT"
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    sijasahau bado zile 400 mil alizotoa Mengi za Vikoba kwenye jimbo la Lembeli, mnafikiri cheque za Rushwa zinaandikwa 'malipo kwa ajili ya hongo ya uchaguz wa ubunge',Tusidanganyane hakuna mbunge asietoa Rushwa wanatofautiana style za kutoa!
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,773
    Likes Received: 965
    Trophy Points: 280
    Songoro,

    ..hebu tueleze kama Mnyika na Sugu na wao walihonga.
     
  11. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    fuatilia kesi ya ubungo utajua kilichomshawishi msimamiz wa uchaguz kutangaza matokeo bila ya kujumlisha baadhi ya kura na Laptop ya mnyika kutumika na amekiri hilo mahakamni that is why nmesema hongo ime ply part kwa njia tofauti usifikiri wote wanagawa pilau,pombe au bahasha, ukiwa unaipenda nchi yako kuliko chama chako utakiri hili jambo!
     
  12. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, unaweza kuthibitisha hilo?!!
     
  13. r

    rsmiruko Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu lap top msimamizi hajakiri.
     
Loading...