Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa kaya alivyoshindwa kujibu maswali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Nov 5, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa kaya alienda kutembelea shule moja ya msingi,akaanza kujadili mada tofauti na wanafunzi kuhusu elimu,na mambo yanayozunguka jamii huku television zikimwonyesha na redio zikisikika hewani,alipomaliza kuongea
    akaruhusu maswali,mara mwanafunzi mmoja akanyosha mkono na kusema anaitwa John,akaamza kuuliza maswali manne.
    1)kwanini hukutimiza ahadi zako ulizotuambia wakati wa kampeni?
    2)Nini maana ya ufisaidi?
    3)kwanini unasafari za mara kwa mara?
    4)Je una mpango gani wa kutupatia vifaa vya masomo shuleni kwetu?

    *Mara kengele ya mapunziko ikagongwa bila kujibu maswali yao,akawaambia mapunziko ikiisha tu tutaendelea*

    Mapunziko ilipoisha akawaambia..hivi tuliishia wapi?wakamjibu kwenye maswali.akauliza.kuna mwenye maswali?
    Mwanafunzi mmoja anayeitwa Stanley akanyosha mkono na kuuliza?Mkuu wa kaya akamwuliza,una maswali ngapi?stanley akajibu sita,akaanza kuuliza maswali yake.
    1)Kwanini hukutimiza ahadi zako ulizotuambia wakati wa kampeni?
    2)nini maana ya ufisadi?
    3)Kwanini una safari za mara kwa mara?
    4)Je una mpango gani kutupatia vifaa vya masomo shuleni kwetu?
    5)Kwanini kengele ya mapunziko iligongwa kabla ya mda wake wakati ulitakiwa kujibu maswali ya John?
    6)Kwanini John baada ya kengele ya mapunziko kwisha hakurudi darasani?

    *Mara tanesco wakakata umeme*
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Jamaa moja alienda kuwinda porini,baada ya jua na joto kali akamua kuoga kwenye mto mdogo uliokatiza katikati ya msitu huo.
    Ile anaoga wanyama wakaanza kumcheka.Jamaa akawauliza...
    Jamaa:nye wanyama mnacheka nini?
    Wanyama:sio kwamba tunakucheka,hatujawahi kuona mnyama mwenye mkia mbele.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mlevi kachelewa kurudi kwake usiku,alipofika karibu na kwake ikabidi aanze kutunga cha kumdanganya mkewe ili afungue mlango.
    alipofika mlangoni akaanza kugonga mlango...nimekuletea zawadi mrembo wangu fungua mlango, mrembo nimekuletea zawadi husikii?
    mke kusikia hvo haraka haraka akaenda kufungua mlango,alipofungua mlango jamaa kaingia ndani...mke akaanza kumwuliza.
    iko wapi zawadi yangu?jamaa anajibu ''kwani mrembo yuko wapi???
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh yaelekea mkuu wa kaya kajipanga kwakukwepa maswali
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli,huyo ndo JK Bhana.
     
  6. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya mlevi imeniacha hoi!hata mke wangu naye anacheka si unamuona!
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Inawezekana mana inakwaje kengele igongwe mapema halafu umeme ukatike tena?
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    teh teh teh labda huwa unamdanganya.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mkuu wa kaya utamweza???
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mara baada ya Exellent ku post tu, naye Kapewa BAN kwa kuwa naye alikuwepo pale shulen, teh teh teh teh..
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    2005 tulimweka madarakani ****** kwa nguvu ya wapamne wake, 2010 wote tulishajifunza na kujua uwezo mdogo wa akili za kufikiri za ******. iweje akapigiwa kura za ushindi 2010? Bila shaka hata yeye anatucheka kwa ujuha wetu hadi kumrudisha tena madarakani au pengine anatusanifu kwa ushindi wa mchakachuo
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mchemsho mara naye kapewa ban baada ya kusoma post
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kunifanya nicheke siku ya leo
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha...hii iko vizuri...umeme ukirudi wataendelea na kikao.....sijui kitatokea nini tena....
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mkuu huyu jamaa amekaa kimya,hoongei vya msingi ila anaongea chinichini,so wounderful
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    atasema sitaki maswali someni risala
     
  17. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hii imenikumbusha kahabari fulani nilikasoma mahali fulani,
    eti "walikuwepo madaktar wa3 mchina,mjerumani na mtanzania,katika kutoa changamoto za kazi zao mambo yalikuwa hivi;
    Mjerumani>sisi kule kwe2 kuna jamaa alikuwa hana miguu tukamuwekea ya bandia sasa hivi amevunja record ya mwana riadha bora..
    Mchina>sisi tulimuwekea mikono ya bandia jamaa ss hivi ni bondia wa ngumi za kulipwa.
    Mtanzania>kule kwe2 alizaliwa mtt hana kichwa,tukamuwekea nazi kichwani na sasa ni rais"
    HII INAONYESHA NI KIASI GANI MKUU WA KAYA ALIVYO KICHWA MAJI.
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    ur welcome mkuu
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    teh teh teh teh teh
     
  20. K

    Kinabo Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ninapita na kucheka tu, nisije kutorudi kama John.
     
Loading...