Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkuu wa it baraza la mitihani asimamishwa kazi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tz1, Jun 8, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    amesimamishwa kufuatana na madai ya waislam.
    itv news.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    ngaja na sie wasabato tulalamike shukuru kawambwa asimamishwe kazi....
     
  3. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nyie wazir wa mambo ya ndani kwa kuwanyima wale masalia viza !
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe tehe sarakasi zimeanza
     
  5. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Ngoja nivute subira watakuja waropokaji sasa ivi na comment zao utasikia. Ya bwana chizi Waliropoka baada ya kupewa facts wakaweka mkia tumboni kama the dog!
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Na sie wapagani ngoja tuanze sarakasi zetu..................!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Huyo ni dagaa,katibu wa baraza na mkiti wa board prof.mukandala waachie ngazi
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sikushangai mkuu
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Kwa mujibu wa habari "za ndani" nlizozipata kutoka Baraza la Mitihani (NECTA) ni kua msimamizi wa kitengo kilichohusika na ukokotozi wa marks za Islamic knowledge amesimamishwa kazi leo na uongozi wa juu wa Baraza.

    Usimamizi huo unaenda sambamba na madai ya waislam wengi kutaka aliesababisha asimamishwe.

    Kwa mujibu wa chanzo changu ni kua bwana huyu alitaka kuua soo kwa style ya kuomba likizo kama anaenda kusoma lakini kuchelewa kwake kumemfanya akutane na haya.

    Source;
    Mdada mmoja hivi.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo habari hata ITV wameitangaza kwenye taarifa yao ya habari ya saa mbili usiku? Huyo dada kachelewa kukutonya.
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afukuzwe sio kusimamishwa mpumbavu mkubwa huyo.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli na binafsi naamini kuna hujuma katika wanafunzi wa kiislamu.
     
  13. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba anayeweza kutuletea japo link ya hayo matokeo kabla na baada ya marekebisho ili nasisi tuchangie. Na yasiwe ya somo moja bali yote au mtu aya copy matokeo ya wale waliopata A tu ya Islamic knowledge sasa atuletee overall ya masomo yote ndo tujadili maana hapa wengine tunabaki washabiki wa kusoma tuuuu
     
  14. Adoe

    Adoe Senior Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kitu 'Breaking News'. Ipo kazi!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huko kuna madudu mengi sana wanaofanyiwa Waislaam, tume huru tu ikachunguze kwa undani madai ya miaka mingi ya Waislaam, yaunganishwe na yale waliolalamika Zanzibar juzi kuhusu NECTA.

    Ukweli ukidhihiri uongo hujitenga.
     
  16. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana na tuweke muislam mwenzetu
     
  17. k

    kibwengomwitu Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana bado wapo wengi hao wametumwa si bure ila lengo lao kwa uwezo wake m mungu hawatofanikiwa
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya matokeo ya Islamic Knowledge kutolewa upya wala sioni tofauti manake alama F ni za kumwaga sasa cjui wamepata faida gani sasa..
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    bwana weh... ndio hao wanaosikia kwenye vijiwe na kuleta kama breaking nyuuz

    habari ina masaa kibao, imeletwa media saa kumi na nusu
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ivi somo la islamic knowledge huwa lina faida gan kwa mwanafunz zaid ya kufundishwa ugaidi?
     
Loading...