Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa chuo cha Hombolo Dodoma awekwa kitimoto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-pesa, Oct 4, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Dr. Robert Kisusu, anavutana na wahadhiri wa chuo hicho. Wahadhiri wametoa kilio chao mbele ya kapteni George Mkuchika alipokuwa kwenye ziara ya kukagua ujenzi wa majengo ya chuo hicho.
    Source: TBC1
     
  2. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa vyuo nao hapa tanzania ni magamba ya kichwani yanatakiwa yatolewe magamba. Angalia Ustawi wa jamii, IFM,UDSM, Tumaini ndio usiseme. Kila sekta nchii inahitaji kujivua gamba.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sie wengine tunaiona TBC Ngeleja akipenda, tupe dondoo za yaliyojiri ili tupate pa kuanzie debate.............
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Tanzania tuna hali ngumu, kila eneo limeoza.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kutuvutana ndo nini boss wangu??? au msamiati mpya?
     
  6. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimerekebisha boss si unajua mambo ya haraka?
     
Loading...