Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu PAW kama unakula kitimoto ni pm; hongera kwa kazi nzuri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Jul 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Pengine wengine wawezamlaumu huyu bana lakini sasanaona anairudisha jf kwenye mstari si wengi wanapenda jf iwepo kama hivi ilivyo sasa na vigumu kuirekebisha kwa maneno basi nachukua wasaa huu kuomba kila mwana jf amsapoti na kuacha kusapoti utoto mwisho mkuu kama unakula yale mambo yetu...ngroooooooooooooooongroooooooooooo ntakuwa nyuma ya kanisa la kakobe mida ya saa nane ni pm mkuu tupongezane kwa yule mnyama wetu wa asili
    jumapili njema
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    astaghafulilah
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Kijana PAW kumbe anakula Kitimoto, hii ndio sababu kubwa akiwa na asloto ya Kitimoto huwa anapiga BAN hovyo hovyo. PAW njoo nikupe Kazi kwenye ile shamba yangu iko kitimoto mingi mno. Ukijuuzulu hapa JF au wakikutimua ni PM Nafasi ipo wazi kwa ajili yako. Remember kuwa ni Shamba la Vitimoto utakula mpaka uvimbiwe. Hii Offer ipo kwa PAW peke yake bingwa wa Kitimoto
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mkuu nyuma ya kanisa pale kwa afande?

    Ntakutafuta.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe lazima niibuke .. nitajifanya mm ndio PAW
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Thread kama hizi mjue zinatuchefua waislamu
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mkuu Rashid O ukionja siku moja,,utajuta kwanini ulichelewaga. Hutaacha,,,i promice.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    yaani hata kitimoto kikitajwa tu unachefuka? uko kimwili sana, jaribu kuwa kiroho itakusaidia kufikia lengo

     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    hamia somali kwa al shabiib hakuna haya mambo
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pale kwenye kigorofa cha mbao sio?Mimi ndo Invizibo, ntakuja.
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hapa sijaona mahala alipotaja uislam mkuu acha kutaka kukuza mambo. Ila pale Karatu kuna sehemu maalum wametenga kwa watu wa dini yako na huwa wanaanza kupata saa 1 usiku na huwa wanakula gizani na ni marfuku taa kuwashwa. Mi nilishapita nikapata hapo.
     
  12. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mm nilishangaa nilienda abudhabi nkakuta kitimoto kinauzwa hotelini!nilishangazwa sana!wateja wake sasa!sisemei hapa manake ntapigwa ban bure!kweli tembea ujionee!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    umeonaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeehhhhhhhhhhhhhh
    ila sijasikia mpwa
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    aahaaaaa haaaa kumbe PAW mko wengi mkuu ni PM TUBADILISHE KIKAO ILA CHCURCH YALE TAMU JAAMANI MNAOMISS CHURCH SI MCHEZO MNAMISS MENGI KWELI WAPWA
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama PAW ni wa dini ile nyingine mimi nakuonea huruma sana maana ikitokea umepigwa BAN basi ujue moja kwa moja ni Permanent yani hakuna 30 wala 40 days

     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,937
    Trophy Points: 280
    Pale kwenye kigorofa nyuma ya kwa kakobe kuna jamaa bonge alikuwa anatengeneza kitimoto hatari tupu!baada ya jamaa kufa kwenye ajali ya pikipiki nikahama kijiwe kumbe bado panahusika!
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mfungo unaanza lini?
    Maana jamaa yangu apa migombani huwa haupendi bse mauzo huwa yanashuka sana!
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Je mm Konokono, nikuPM
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mimi simuungi mkono kabisa. Kampa Raia Fulani permanent ban eti kwa "kushawishi jeshi kupindua nchi". Halafu baada ya wadau kulalamika kuwa amekosea, na anajua kabisa amekosea, akafuta ile thread. Kimsingi PAW alikosea kwa sababu huwezi kupindua nchi. Kinachopinduliwa ni serikali. Kumsapoti kwa kumpa mtu ban kwa kushawishi jeshi kupindua nchi ndio utoto, upotoshaji wa hali na kutoelewa mambo kwa kina. Next time atampa mtu ban kwa kushawishi ng'ombe kula kitimoto na bado unammunga mkono. Tusiendekeze ufinyu wa kuchambua mambo. Kama atakuwa anatoa ban za aina hii, tutaishia kuandika uliyoandika hapo juu.
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Posti nzuri lakini akisoma hiyo title bila kuendelea unaweza kula BAN!
     
Loading...