Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu mduduwasha tunda moja la thread linatosha duplicate aisadii watu kusoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Mkuu heshima
    kuna mada zaarsenal umezijaza kila sehemu sasa asbh tunaangalia mambo muhimu kila kona tunaona arsenal mada ilele ile
    embu angalia kidogo jinsi ya kurekebisha hizo thread mkuu duplicate aisadii nahisi mod nae anao,mbwa kusaidia hili mtu akiweka thread tatu aina moja nahisi vyema ukazifuta zote aijalishi za man arsenal au mambo yetu kule sinza konarbar
    pamoja nahilo
    iddi mubarak
     
Loading...