Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu anapojigamba kuonyesha nchi alizo tembelea

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tz1, Jun 24, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135


    Hapa nimefika na hapa na hapa,hapaaaaaaaa

    GO9G0812.JPG
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaaaunanifanya nitabasamu hata hasira za mgao zinayeyuka
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ila mimi naona anajisahau kama yeye nirais udhani yeye waziri wa nje!!
     
  4. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yeah.,Tanzania pia nimekaakaa hasa pale Chalinze na Dsm..
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Pia nimebembea Jamaica
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hivi haya mapete kwenye kila mkono 'yanamsaidia' kweli!? Yaani na elimu na exposure yote aliyonayo..bado na mipete tu...aaaaggr! Yaani hii ndio image ya mtanzania anayo potray huko anako 'hanja hanja' kila uchao.

    Ndo maana member wengine wameanza kuweka signature za "Proudly Kenyan"!

    [​IMG]
     
  7. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pumbafu kabisa
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    JK anakaimu nafasi nne kwenye nchi hii angalia below:
    1. Raisi wa nchi.
    2. Waziri wa mambo ya nje.
    3. Waziri katika kamati ya mazishi.
    4. Waziri wa starehe na mambo yasiyokua ya lazima. Nijuavyo mimi sijui na wewe unajua wizara gani!
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    : Mkuu anapojigamba kuonyesha nchi alizo tembelea
    JK anakaimu nafasi nne kwenye nchi hii angalia below:
    1. Raisi wa nchi.
    2. Waziri wa mambo ya nje.
    3. Waziri katika kamati ya mazishi.
    4. Waziri wa starehe na mambo yasiyokua ya lazima. Nijuavyo mimi sijui na wewe unajua wizara gani!

    • mkuu hapo red ungeweka iwe namba moja
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hayo mapete alipewa na Shehe Yakhaya kwa ajili ya ulinzi shirikishi!
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nimepiga picha na boys 2 men
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,133
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    teheteheteheee,yupo pia kwenye wizara ya kupeleka mbuzia,mafuta mchele na sabuni kwenye v2o vya yatima! c angefanya utaratibu wa kuwapeleka shule wanazosoma watoto zake hata watoto wa2 kwa mwaka? as mee na mchele watoto c mala moja tu wanapeleka chooni!?
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi anajua anavyozitumia vibaya fedha za walalhoi walipa kodi wa Tanzania? Mbona hazihurumii kabisa fedha zetu za maendeleo ya jamii? Nimegundua katika mshahara wangu wa Tsh. 1,000,000/= TRA wanachukua 28% zinabaki Tsh.720,000 halafu tena wananikata VAT 18% nabaki na Tsh. 589,400/= Hivi kweli ni haki? halafu fedha zangu zinatumika kiholela kwa kujirusha kama vile hazina mwenyewe. Eee Mungu tuepushe na zahma hii!!
     
  14. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    halafu ninampango wa kumaliza majiji yote duniani, au unasemaje clinton?
    Clinton: yeah u r awesome!!!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Otea! hivi Balozi wa Marekani na hao wengine wanamfikiriaje? watakuwa wanawaza nini vichwani mwao?
     
  16. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kama ningekuwa mmoja wao hapo ningemuuliza JK swali lifuatalo; Je Mheshimiwa unapokuwa umetembelea nchi za wenzio huwa unaishia Hotelini tu au unatembelea maeneo ya viwanda, miundombinu na uwekezaji? Na kama unatembelea mbona nchi yako iko nyuma kiuchumi kiasi hicho?
     
  17. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa akiwaomba wamsaidie kuingizwa kwenye records za kidunia kwakuwa amevunja record ya kusafiri! Na balozi wa usa alikuwa haamini kuwa hiki ndo kifaa kiitwacho jk chenye kuchana anga kila uchao!! Teehe! tehheeee!
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Changamoto kubwa inayotukabili TZ ktk uongozi wa juu ni kuwapa watu madaraka ili kukamilisaha ndoto zao na pia for convience...mfano Rais wa ZNZ hakutaka kuwa President wa lakini ili kuua genuine concern za watu ZNZ basi akaombwa akubali...think of it kwa mtu kama huyo itakuwaje ktk utendaji wake..hakuwa na vision in the first place. JK wanted to be a president and he was open about it..yeah and there he is enjoying them presidential benefits.The good/bad thing about sisi watz ni kusahau haraka... JK alikuwa na midahalo ya nini anataka kuifanyia nchi hii? unasema ule wa Anatogulo? Mbali ya manifesto ya chama yeye as JK hakuwahi kuonyesha what are the issue na anakusudia kufanya nini?
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Very simple,huyu jamaa ni kilaza
     
  20. M

    Mdanganyika2 Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yetu macho na tuone
     
Loading...