Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutono wa MAT mwenye ripoti

Discussion in 'JF Doctor' started by Kalunguine, Jan 19, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wandg na poleni na msiba wa mwanachama mwenzetu.

    Tafadhari mwenye ripoti ya mkutana wa madaktari uliofanyika jana Dar na Zone zote TZ atujuze.

    Kila la kheri katika ujenzi wa taifa
     
Loading...