Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutno wa C.U.F. jangwani ni vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Royals, Sep 9, 2012.

  1. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi.
    Mkutano wa CUF unaendelea sasa hivi jangwani na TBC1 wanaonesha LIVE ingawa inaonesha ni kwa shingo upande kwa kuwa mara kwa mara sauti haisikiki. Lakini pia naona hata katika jukwaa letu nako kuko kimya. Nimeona ni heri nianzishe uzi huu ili tuuchangie. Karibuni tuchangie kadri tunavyoweza.
     
  2. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Yakhe! CUF tushapewa chetu ati! tupo ndani ya Ikulu tukikaimu mamlaka ya sirikali, huwezi kutufananisha na manungayembe ya huko bara.
    HAKI SAwa
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF wamainanga CHADEMA na CCM, wanakana wao si CCM B. Wanajaribu kuonesha CDM ndio CCM B kwa kuwa wanapata msaada wa Sabodo ambaye ni mwana CCM na mengineyo mengi. Nadhani wangeunganisha nguvu ili kuing'oa CCM badala ya kushambuliana.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa cuf ni serikali tayari mikutano ya nini?
     
Loading...