Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutanoa wa Davos............nini tumejifunza?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Masikini_Jeuri, Feb 6, 2012.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tunafaida na yaliyozungumzwa huko kamAfrica na kama Tanzania ama ni jukwwa jingine la world politics
     
Loading...