Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa watoto wa maraisi wa ulaya kufanyika tanzania??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 23, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi jamani pengine watoto wa maraisi wa europe wanaweza kuja kufanya mkutano wao hapa tanzania....kazi kweli kweli ulaji mwingine huo
     
  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    For whose Interest?
     
  3. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i found no wrong with that until it is proven otherwise! in meantime i would wonder, if our president children are that political! Then, i understand for a conference to be conducted here! either there is an interest for us or them!
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Source?
     
  5. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Kama ni kweli basi ni neema kubwa kwa taifa letu, unless I missing something!

    FMES
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nadhani mtunzi anaonesha kushangazwa iweje mkutano wa wake wa marais wa Afrika ukafanyike Marekani kwanini usifanyike sehemu fulani Afrika. Kama hilo ni la kawaida basi tusishangae watoto wa Marais wa Ulaya waje kufanya mkutano Tanzania!
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waliienda shopping hao...kwi kwi kwi :)

    na hao madogo wa ulaya wanakuja kupumzika...

    hii mikutano mbona huwa hatuambiwi mafaniko na tija bora hata ule wa mama mongella wa beijing ulileta mabadiliko ya kifikra
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Nadhani mtunzi anaonesha kushangazwa iweje mkutano wa wake wa marais wa Afrika ukafanyike Marekani kwanini usifanyike sehemu fulani Afrika. Kama hilo ni la kawaida basi tusishangae watoto wa Marais wa Ulaya waje kufanya mkutano Tanzania!
    __________________
    THERE YOUR BR!!!INASHANGAZA
     
Loading...