Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa watanzania leo washington DC[mgeni Mr Mbowe wa CHADEMA]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by environmental, Feb 4, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kutakuwa na mkutano leo saa nane mchana,kwenye address hii 8810 roundhouse cir Easton ,Md zip 21601.TUNAOMBA MTANZANIA MWENYE UCHUGU NA NCHI AJE KUTOA MAWAZO YAKE NINI KIFANYIKE HUKO NYUMBANI.NJOO TUBADILISHANE MAWAZO ,JINSI YA KUMPONYA MAMA TANZANIA.MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja,watz.tuungane,dunia,nzima,kumwangusha,gamba.
     
  3. e

    environmental JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkutano leo jumamosi kwenye address hapo juu au piga simu 240 401 0316 kwa maelezo
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona dj mbowe zanzibar kumemshinda ameona akimbilie huko ili aje kujitetea kuwa hakuwepo
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa pamoja tutaweza.
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Kila la heri huko mtoni,usisahau kuwakumbusha akina Balozi juu ya uzushi wa bongo...waambie sahivi waganga wa kienyeji wanaunda bunge la JMT na wanatunga sheria dhidi ya wataalamu wakiwemo madaktari
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wewe lazima utakuwa na funza kichwani!
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    rwekatale + maji majitu mpo kazin
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  10. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nimekueleza toka mwanzo kuwa hapa hatulipani posho ya kuchangia ivyo jaribu kuwa muelewa. Hta ivyo elewa kuwa Zanzibar ni nchi
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mtusaidie jama nyie wa huko mbele naamini atakuja na mbinu mpya za ki ukombozi
     
  12. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lazima ukombozi,umangimeza umefika kikomo chake,sasa si wadanganyika tena,miaka hamsini ya CCM hakuna jipya watoto wanakalia mawe na kuchafua nguo zao.Kila siku wanawajibika kufua ili hali sabuni imepanda kutokana na mfumuko wa bei wa asilimia 19.8%.Wale wasomi mliowaamini mkawapigania waje huko nyumbani nao wamewadhalilisha,wametekeleza tamaa ya nafsi zao zaidi kuliko maisha ya mtanzania mwenzao.wapo wengi ila aliyekuwa mbunge wa Nyamagana alikiuka misingi ya kuitumikia Tanzania na Watanzania wenzake.
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Cahadema ndo kitu gani???
     
  14. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana tupo na nyie kokote kule,mapambano kila sehemu kumng'oa mkoloni mweusi CCM madarakani.
     
  15. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wai posho Mwanza. Wenzako kin Rtz, Rejao na FF nimewaona leo Ubungo leo asubuhi wamepanda Ally's Sports Bus wakielekea huko!

     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shame...
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jina lako linareflect ulivyo. Tukikuita wewe ni Tumbiri hamna utayemlaumu.
     
  18. e

    environmental JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkutano umefanyika vizuri sana.na watu tumekubaliana lazima gamba la kobe litango'ka safari hii tunakuja na mbuni za kimataifa .sasa kazi kwao.mbiu yenu ya kasi mpya ipo wapi magamba????????.mtaona gwaride letu sasa hivi.sasa hivi hatutizami kushoto kulia tunatizama mbele tu kwa ajili ya wananchi pamoja na wewe unayepiga sasa hivi.mjukuu wako atatupongeza .
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Msafara wa Chadema umekwenda Marekani kwa pesa ya ruzuku?
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbowe amemuaga bi Kiroboto??
     
Loading...