Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Wabunge wa CCM na JK Usiku wa Ijumaa 10 Februari 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Feb 11, 2012.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
  2. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh....... Wajameni hebu tumwagieni haya Habari aka news bin news
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    FMEs hapati za jikoni siku hizi!! Sijui wamemtosa magambas!
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Among other resolutions, I am tipped they have agreed to force JK out of party's chairmanship before his period expires. The reason for their lost confidence in JK is partly due to on the way he handles the ongoing process of constitution-making accusing him of siding with Chadema by subscribing to their proposals even without consulting CCM. JK vainly attempted to defend himself over accusations when was given chance to do so. The NEC is due to conduct a meeting at the end of this month to contemplate the matter which will perhaps see the arrangement for earlier party elections.
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona picha ni za tarehe 25/6/2006?. kwa ufupi picha zimechanganywa. baadhi ni dar nyingine ni dodoma. sijaelewa bado.
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mimi nimeshutushwa na picha inayosema katibu wa itkadi na uenezi capt chiligati..nway, yote kwa yote.. Ukitoa hiyo,picha karibu zote zinaonyesha element ya kuwa hiki kikao ni cha jana...CHA MUHIMU hapa si picha bali ni NINI KILIZUNGUMZWA HUMO HIYO JANA??. Wadau wa jikoni..mwagikeni
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sweet dreams baby!
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Tuna democrasia changa sana kuweza kuamini tutabaki salama kwa Rais kutokuwa Mwenyekiti wa chama! Ni rahisi sana kumtoa madarakani mambo yakiwa hivyo.Mh Kikwete akiruhusu hilo nitamshangaa! Nyerere aliona mbali na mazingira hayajabadilika!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Lets give Radhia the benefit of the doubt.........................!
     
  11. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walikua wanaimba taarabu kama kawaida yao
     
  12. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nilisema kipindi flani hapa jamvini. Uchaguzi huu wa CCM lazima umvue gamba Baba Mwanaasha au Baba Fred. hawawezi kubaki pamoja mpaka 2013. Huu mpango unaratibiwa na Baba Fred. ngoja tuone itakuwaje maana najua ****** lazima afunguke kulinda mkate wake. kazi ipo
     
  13. j

    jigoku JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pasco hata wewe hujanasa?tumwagieni jamani kilichojiri jana huko Dodoma,siamini kama JF inaweza kukaukiwa kiasi hiki
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Mutuz Le baharia Big Show @ Dodoma,Bongo! Vipi? Nyama za mnadani zimekuchanganya nini!
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    peleka uongo wako kwa hao ******** wenzio.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama hamkuweza kupata kilichozungumzwa ni bora kunyamaza kuliko kuleta uongo hapa na upotoshaji kwa wananchi, wanachama na wapenzi wa CCM. Na muwe wa kwanza kumuondoa Mbowe kwenye uenyekiti kama hamtafukuzwa uanachama kama wenzenu akina KAFULILA na HAMAD RASHID.
     
  17. D

    DATOGA Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sasa Mbowe afukuzwe kafanya kosa gani chamani?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    after yale ya ******* (mag@mba@) kufeli, sitegemei chochote from NEC, CC, vikao na wabunge whatsoever... CCM has reached that senile stage
     
  19. Rocket

    Rocket Senior Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawana jipya zaidi ya kulipana posho ,wabunge wajanja wameshaondoka Dom two days ago
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wakuu mkutano huu haingiki Waziri Mkuu waeneo la Zanziba bwana Shein ? Mbona sijamuona au huu ni wabara pekee na yeyeanakuja baadaye ?
     
Loading...