Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa UAMSHO watarajiwa kufanyika leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baraka moze, Jun 3, 2012.

  1. b

    baraka moze Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni katika viwanja vya lumumba zenji
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Funguka mkuu. Weka details za kutosha. The main agenda ya mkutano huo ni nini?
     
  3. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kiongozi wao alishasema ni mpaka kieleweke. Kazeni buti tu ili mpate ukombozi wa nchi yenu nasi tupate Tanganyika yetu. ila muache kuchoma makanisa hayakujengwa na CCM wala CUF. Kuvunja muungano ni sawa tu mie nawaunga mguu.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanatakiwa kuchapwa hawa badala ya kukaa na kujadili kwanini shule za kiislamu zinaburuza mkia wanakaa na kujadili mambo yasiyokuwa na msingi!
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi mabomu yatapigwa huko leo kwa kuwa polisi wamepiga marufuku mihadhara yote ya Uamsho!
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amsha amsha! mpaka waamke na muungano uanguke!
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    "uamsho ni wehu" Degedege
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hao ni UHARISHO.
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    safari wakijaribu kuchoma kanisa au kuiba mali za kanisa na za wakristo mbano watakaopata ni wa kwanza wa kihistoria katika maisha yao! wait and see!!!
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulitrarajiwa kufanyika saa ngapi?
     
  11. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninyi machogo tu! kajengeni makanisa mikumi muiite zanzibar! mtuachie nchi yetu!
     
  12. n

    nyembwa Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna akili we mpuuzi,
     
  13. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkutano huu unafanyikia wapi?
     
  14. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tatizo mbona wameshalielewa, ni MUUNGANO

     
  15. s

    silent lion JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 499
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    albabu kua mstaarabu kidogo, watanganyika ni watu wastahamilivu, hivyo si jambo la busara kutoa provocative language kama hizi.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri. kuweni makini kuna watu watakuwa wameandaliwa na ccmcuf kuchoma makanisa (mungu aiepushe mbali) ili ionekane JUMIKI ndio wanachoma makanisa
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Serious?
     
  18. M

    Mariposa Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman nackia washaanza kujipanga watu wa muamsho Lumumba. Askar pia washafka
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kweli uko serious kwamba suala la muungano siyo la msingi au unatania??!!
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Uamsho-umoja wa ajira,mapenzi na sarakasi huko oman
     
Loading...