Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Slaa Mbeya!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njimba Nsalilwe, Oct 30, 2010.

  1. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeongea na ndugu toka Mbeya anasema watu waliojitokeza kumpokea ni wengi sana!
    Kibaya zaidi hana Camera jamani mlio jirani hebu tuwekeeni angalau picha tu!

    NN
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwani mkutano unafanyika asubuhi au jioni?nina imani atafunika kwa kuwa ni mtu wa watu!!
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante kwa taarifa
     
  4. k

    kisoti Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa.Picha tafadhali................
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu, jaribu kufanya mawasiliano tena tupate kitu roho inapenda mkuu!! We were born for changes, and its time for it!! Viva Dr Slaa (PhD)
     
  6. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaambiwa watu wamekesha uwanjani toka jana, utafikiri ni sikukuu ya mwaka mpya, sasa hivi ndio anaelekea uwanjani!
    NN
     
  7. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Njimba usiache kutuhabarisha kinachojiri huko mkuu! tunahamu ya kusikia kutoka kwa Dr.Slaa. Mungu awe upande wetu wananchi wa Tanzania na mungu awe upande wa Dr.Slaa.

    Maana JK mwenyewe kakiri kwamba kuchakachua kunawezekana kama wakala akipewa hela ya soda au wajumlishaji wakiamua kuchakachua! nafikiri unapata picha ya kile ambacho kimeandaliwa tayari!
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kuwa ataonekana live ITV kuanzia saa 9 mchana.
     
  9. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sisi tuko Zambia tunasubiria train ili tuje kumuona na kupiga kura. Tumeacha biashara ili tuakikishe Dr. Wakweli anashida. Mbarikiwe
     
  10. W

    We can JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mhhhhhhhh..........ama kweli mwaka huu.....
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Du watu wanataka mabadiliko kweli.............haya dr.slaa ikulu hiyo tunakupa ukasafishe uchafu wa kikwete na ccm ukamuenzi nyerere kwa matendo pale nyumba nyeupe..................tunakupa nafasi ukabadili katiba na kuilinda pindi ikipitishwa na sio km kikwete ambaye hawezi kulinda katiba kwa kuifanya serikali ina dini ya kiislamu wakati ni ya watz wote...............tunakupa nchi rasmi utuongoze watz wetu kwa umoja huu tuliyonao........
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekugongea shavu hapo juu. Niko ulaya ujanja sina wakuja.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Iyo ya ITV ni serious?
    Jamaa yangu katoka nipigia anasema barabara hazipitiki jiji la Mbeya watu toka pande zote za mbeya.
    Nina wasi wasi uwanja pale maeneo ya CCM pale Mbeya sidhani kama utatosha
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nasikia watu wametoka chunya ,tukuyu,mbarali,kyela Tunduma wanataka kumpa mkono wa heri raisi wao ni watu ni balaa,balaa kabisa
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu Mbeya mkuu tuikomboe nchi yetu!
     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    somebody pls tell us if kweli mku5 unaoneshwa live ITV, I cant wait to hear mr. president addressing people there. pls hebu mtu atuambie.
     
  17. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ITV hawaonyeshi tena kuna thread uchaguzi 2010 kuwa KINANA tayari kaingia ITV na kuwaambia wajiunge TBC-Tido kuwaonyesha ma-celebrity wa CCM.Ukombozi unakuja chagua Chadema.
     
  18. M

    Mtembezi Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its now or never!
     
  19. h

    harrysonful Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu ninaomba picha tafadhalilini sana ndugu zangu.....mbeya msiniangushe jamani.
     
  20. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tazama ITV kuanzia saa tisa na nusu mpaka saa kumi na nusu!!!
     
Loading...