Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa NSSF na wahariri Tanga wachafuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 17, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&amp]Shirika la Hifadhi ya Jamii (NNSF) limeandaa mkutano wa siku tatu na wahariri wa vyombo vya habari mjini Tanga. [/FONT]

    [FONT=&amp]Lakini taarifa zilizopatikana hivi sasa, zinasema baadhi ya wahariri wakiwamo wahariri wa gazeti pendwa la MwanHALISI wamegoma kuhudhuria mkutano huo kwa sabab unasimamiwa na kampuni ya G&S – Gideon Shoo na Salva Rweyemamu- kwa kile walichoita, wakurugenzi hao hawana hadhi ya kufundisha waandishi wa habari wala kusimamia maadili ya taaluma ya habari.[/FONT]

    [FONT=&amp]Wahariri waliogoma kuhudhuria mkutano huo, ni Saed Kubenea na Jabir Idrissa. Tayari barua yao ya kugoma kuhudhuria mkutano wameifikisha kwa Dk. Ramadhani Dau, mkurugenzi mkuu wa NSSF kwa mujibu wa habari za ndani ya NSSF wenyewe.[/FONT]
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,658
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Sababu za kibinafsi zaidi au kibiashara.
    Inaelekea wamezidiwa kete mahala fulani.
    Na tujiulize kama wao (Kubenea and Co) ni vigogo wa "usafi" nchini.
     
  3. NEW TANZANIA

    NEW TANZANIA Senior Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wamezidiwa kete na mfanyakazi wa IKULU wewe uoni kama kuna tatizo?
    wako sahihi kabisa
    hapa IKULU inataka kuwa influence wahariri wa habari je kwa manufaa ya nani?
    badala kutafuta njia za kumaliza matatizo ya wananchi wanajaribu kufunga mdogo wahariri wa magazeti
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwenye macho haambiwi tazama, hii ni kazi ya propaganda za chama fulani hivi ambacho katibu mwenezi wake ana budget ya kufanya online campaign.... ushindwe na ulegee!
     
  5. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NSSF wasifanye upuuzi wa PPF kuwahonga kila mkutano ili madudu yao yasiandikwe. Wawape ukweli wahariri, na pia wakihojiwa wawe wakweli.
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nchi hii imejaa Semina Elekezi ambazo hazina tija katika kufufua Uchumi wetu unaodorora kila kukicha.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tunaungana na wanahabri hawa wawili mahiri kwa kugomea kusimamia na watu wasio waadilifu. Na hili liwe somo kwa wengine. Vijana hawa wamethamini taaluma kuliko pesa. NSSF ilitenga Sh. milioni moja kwa kila mhariri.Shoo ha hadhi hiyo....
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    NSSF wamepanga kutumia zaidi ya million600, kwa ajili ya semina hyo. Eti ya accodatn, trnsp and allows only for 3dayz. Hii nchi bana.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi NSSF hawakuona watu wa maana kuandaa hiyo semina zaidi ya watu hawa wasio na maadili kabisa ya uandishi? chukulia huyo Dr Shoo -- tangu aondolewe habari corporation baada ya kampui kuuzwa, mbona hajaajiriwa na medi house yoyote ingine? Kwa sababu hana kabisa credibility, sifa yake kubwa ni puppetism -- kulamba viatu tu vya watu wengine. Elimu yake ni duni, na udaktari wake (phd0 ni ile ya Urusi ya zamani.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wangehudhuria tu na kuwafundisha hao waalimu somo, wakawaaibishe mbele ya kadamnasi! siyo kila kitu kugoma.
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni ufisadi tu wa akina Dau kwa maelekezo ya kutoka Ikulu (kupitia Salva) katika kuifisdi michango ya wanachama wa NSSF. Mtakuta mamilioni mengi tu yamelipwa na NSSF kwa kampuni hiyo ya akina Salva!
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    Hongereni waandishi wa Mwanahalisi! hakika ni jitihada tu za NSSF kuficha ufisadi wake mbele ya waandishi wa habari ambao bila sghaka watakuwa wamehongwa hela nyingi tu kama posho.

    Hivi Dau anafahamu kwamba huyu Salva na Dr Shoo wameidhulumu sana michango ya wafanyakazi wa Habari Corporation miaka ile waliokuwa wakiiongoza? Michango ya wafanyakazi wengi sana ilikuwa haipelekwi, na Dau analifahamu hilo fika, lakini hakuchukuwa hatua ziozote!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    NSSF nao ni wadau wa habari. Wanatoa semina elekezi.. Too much.
     
  14. n

    nndondo JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana kabisa na wakina Kubenea huu ni ushenzio wa Dau wa kutaka sifa na wahariri wetu hawa walioajiriwa na Al Adawi.

    Hivi kwenye hizo seminar wa Arusha nini AMA ndio hizo hela za wastaafu zinazofanywa mradi wa mafisadi. Tunataka editors forum utoe statement wanafanyakazi nini huko kwa salva. Shoo na Salva hawana cha kuelekeza Ukizingatia Salva anadanganya mchana kweupe ati swaps la suti huku alikua wazi ni kweli.

    Labda wanaenda kufundishwa spin doctoring ambayo hata hivyo Salva na Shoo hawawezi kujivunia ujuzi huo bora wangewachukua vijana wa Shigongo.

    Bravo Kubenea huna muda wa kupoteza huko.
     
  15. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kufikiria kwa kutumia masaburi kwenye red highlight.
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kubenea hajaongeza tu kwamba DR SHOO anashirikiana na Manji kuvinyamazisha vyombo vya habari ikiwamo Mwanahalisi na karibuni Shoo mwenyewe alikwenda pamoja na Manji mahakama ya Temeke akitaka Kubenea afungwe kwa kudanganya mahakama na kuna barua shoo ameandika. Hapa ndipo mgogoro unapozidi. Shoo na Kubenea waliwahi kutofautiana tokea Habari Corp. Jukwaa la Wahariri waangalia kama Shoo anafaa kushirikiana nae maana hizi ni Kesi ambazo Shoo ana mkono;
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/172601-mwanahalisi-tz-daima-dira-raia-mwema-mwananchi-yafungwa-mdomo-kuhusu-manji-4.html
     
  17. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo Kubenea ameanza lini kususia mikutano ya NSSF inayowahusu wahariri? Miaka yote kampuni ya akina Shoo, inayofanya media consultancy, kwa NSSF, ndiyo imekuwa ikishirikiana na shirika hilo la hifadhi ya jamii kuandaa mikutano ya aina hii kila mwaka, na Kubenea amekuwa akihudhuria na hata ku-demand nyongeza ya allowances zinazotolewa na NSSF. Kubenea aache unafiki!
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Kubenea alikua akihudhuria semina za NSSF lakini this time kuna mambo yameibuka na yakimhusu Shoo wa G&S na hata wahariri wa Mwananchi, Tanzania Daima na Dira walioko Tanga watashituka kujua kwamba Shoo anahusika na kushitakiwa kwao.
     
  19. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    NSSF wana kitu cha kujifunza hapa.
    Kama wanatenga 600 millions kwa semina ya wahariri, this is more than a joke.

    To be non-allied ni jambo zuri kuliko kununuliwa.
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa Dr Gideon Shoo na Salva wamepoteza hasa sifa za kusimamia maadili
     
Loading...