Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano Wa Nchi 12 Wapendekeza Umoja Wa Afrika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipole, May 26, 2008.

  1. I

    Ipole JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano mdogo wa siku mbili wa wakuu wa Umoja wa Afrika ulifungwa tarehe 23 Mei huko Arusha, mji ulioko kaskazini mwa Tanzania. Mkutano huo ulipendekeza kutimiza lengo la kuunda Nchi ya shirikisho ya Afrika hatua kwa hatua.

    Baada ya mkutano huo, mwenyekiti wa zamu wa Umoja wa Afrika ambaye pia ni rais wa Tanzana Bw. Jakaya Kikwete aliyeendesha mkutano huo alisema, mkutano huo umeamua kuwa lengo la Umoja wa Afrika ni kuunda Nchi za shirikisho lenye nchi zinazojitawala na kujiamulia.
     
  2. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    am totally against it ! muungano wa nchi za africa uweze kupendekezwa ndani ya siku 2 ?? are they serious ??

    no bana, hatutaki maana nchi nyingine zina chuki, vita, ukabila na upuuzi mwingi ambao watanzania can not afford !
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Viongozi wa afrika vikao vingi mno, sasa twendeni kazini tuweke pembeni vikao vya mapendekezo ya kuunda serikali nyingine masikini itayokuwa ombaomba.
     
Loading...