Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Nape Nnauye Igoma waisha salama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Oct 18, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa Nape na jamaa yake ambaye ni muasisi wa kampeni za kitanda kwa kitanda na shuka kwa shuka igunga umeisha salama kwa Mwigulu Nchemba kuzomewa na kuzungumzia ushindi wa Igunga kama kawaida yake kana kwamba ndiyo kaanzia siasa Igunga, pia ameishia kuongea Lugha tu za kejeli na matusi kwa watu wa mwanza na kanda ya ziwa kama : ukiona baba wa kambo anakupenda ujue anampenda mama yako siyo wewe...,

    Nape yeye kasoma alama za Nyakati hakuzungumzia chcochote kuhusu wapinzani kazungumzia sera yao ya kujivua gamba na kusema anaungana na watanzania wengine kupinga kulipwa kwa dowans na kama ikilipwa waliohusika wataifishwe mali zao ndiyo zifidie hilo deni na mwisho kaishia kuimba wimbo wa baba yake .. Tanzania tanzania nakupenda kwa moyo wote


    Mkutano umefanyikia Igoma barabarani kwenye soko watu wanakuwepo pale hata kama mkutano haupo, na mafuso yalifanya kazi ya kusomba watu kutoka ngudu, misungwi na kwingineko ambapo roho ya nduhu tabu haijakemewa kwa jina la CHADEMA
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    eti anampenda mama ako?? Ha ha ha huyu jamaa kweli anawazaga tu uchi
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vipi hakutoa kadi kwa wanachama wapya?
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo hajashikisha mtu ukuta kama alvyosema Mwanza
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kwenye facebook nape kaandika "
    [h=6]Nape Nnauye
    Hakika nimefanya mikutano mingi lakini wa Leo Igoma umevunja rekodi! Nasubiri Star TV waonjeshe walau kidogo saa mbili usiku[/h]
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaeleke wapi baada ya hapo. Waambieni wajaribu kwenda Bariadi wakamvue gamba chenge kama hawataambulia matusi ya nguoni toka kwa akina mama maana wanaume hawahudhurii mikutano ya ccm!
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    pale igoma stendi huwa kuna watu full time.....hawana lolote wale..mwigulu nae kazi kuwaza uchi tu
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nape aache porojo aweke picha hata huko facebook tutaziona tu.

    Aliahidi kuweka picha za mkutano wa jana wa magomeni kirumba lakini hakuweka.

    Kama mkutano wake ungekuwa na nyomi asingesubiri hisani ya startv, angezitundika hapa ama wafuasi na makada wao wangezitundika. Kutoweka picha ni dalili za wazi kwamba mikutano yake inazidi kudoda.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nimependa tu signature yako mkuu
     
  10. O

    OSCAR ELIA Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wananchi bado wanahitaji hadithi za igunga?
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,617
    Likes Received: 3,940
    Trophy Points: 280
    igoma hamna stendi bana,stend iko nyakato stand..
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unaifahamu igoma au unasimuliwa? Kwani ili iitwe stand lazima iwe ya mabasi ya mikoani?

    Zile express za mjini-igoma zinasimama wapi?
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Heshima yako mzazi!
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Tata Mwita Maranya achana na mzembe wa akili huyu ma CCM huyajui na akili zao ?Yamechanganyikiwa yameshikwa pabaya kila kon yana zomewa mwizi they ar very much unconfortable na situation .
     
  15. k

    king kong Senior Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    igoma kuna park malori na kunashughuli mbali mbali wameenda kutega huko? Masaburi
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Asante kwa taarifa

    • Hujaeza sababu za watu kuwazomea na action iliyo chukuliwa
    • NAPE ndivyo inavyotakiwa zifanyike siasa za ustaraabu na si matusi haipendezi mkuu
    • Sasa wajifunze kutowabeba watu kwa magari hii itawafanya wajue namna watu wana mahaba na chama
    • KILA LA HERI NAPE KTK KUWAVUA MAGAMBA HAO ILA HATUONI TUNASIKIA TU KILA SIKU HII TONE
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu edmond majina mengine ni kuvunjiana heshma tu
    Unaweza kueleza hisia na maoni yako bila kudharau mtu
     
  18. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe walizomewa!!!!
     
Loading...