Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Mwakyembe na Hoja za Mgongano wa Maslahi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 18, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkutano na waandishi wa habari umeanza takribani dakika 20 zilizopita.

    Rostam kawatuma Manyerere, Ballile na Sarah Mosi.

    BONYEZA "PLAY" KUSIKILIZA ALICHOKIONGEA

    [mp3]http://jambovideos.com/mahojiano/mwakyembe_180309.mp3[/mp3]
     
    Last edited by a moderator: Mar 21, 2009
  2. K

    KGM Senior Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna mpya bado? tnasubiri kujua yanayojili huko,
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh hapo sasa zengwe juu ya zengwe wanakomana wenyewe kwa wenyewe.....ngoja tusubili ataongea nini lakini kuna dalili za kukanusha na kuikana hii kampuni ya umeme wa upepo.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Manyerere si aliondoka kwa RA tangu zamani, inawekana ana wakilisha media nyingine lakini si za RA
     
  5. K

    Kasungura Member

    #5
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yetu macho na masikio. lakini yote yanamwisho. mkuu tumwagie updates.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dah,

    Mwakyembe kaanza kwa kusema "Siwezi kuumbuliwa na kampuni ya mtu asiye na maadili kama Rostam"
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa anaongelea suala la Richmond na IPTL
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dah, waandishi wanambana...
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tuache ushabiki lete news anapinga yaliyosemwa na zile documents au anakubaliana nazo. Je hakukuwa na conflict of interest katika maamuzi na uchunguzi uliofanywa na kama ni hivyo sidhani in the future Dowans au Mwakyembe company zipewe umuhimu wowote wa tenda kama wako hivyo kuweka imani kwa wananchi
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwanza ni hivi:

    Anasema mambo aloyasema Bungeni hakumaanisha kampuni hii.

    Anasema watu wameshindwa hoja ndani ya Bunge na magazeti kama Tazama yanaanza kumwandama.

    Anasema magazeti haya yanaamua kuwadanganya wananchi kupotea katika ukweli wa habari yenyewe.

    Anasema kitendo cha kuandika "Mwakyembe katika Tuhuma Nzito" ni kukuza mambo tu. Anasema issues ambazo zingeweza kumalizikia Bungeni zinaanza kumaliziwa kwenye magazeti tu. Anasema ya Bunge yabaki Bungeni.

    Ameulizwa "Kampuni hii imeanza Uzalishaji?"

    Anajibu "Imepata kiwanja cha kwanza kule Singida" na anawashukuru sana raia wa Singida kuwakubalia. Haijaanza uzalishaji wa Umeme
     
  11. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No wonder Rostam anatuchezea. Wasomi mahiri, waandishi magwiji, wafanyabiashara wakubwa na wanasiasa wenye majina wote wakitoka wanalia ROstam, Rostam, Rostam. Inaudhi na pia inakera. Kwangu mimi Rostam ni mbunge tu Igunga, sasa kama kila mtu akitoka anasema Rostam hiki Rostam kile Rostam huku. Jamani wanasiasa na waandishi maarufu huo ni upuuzi na kumjenga mtu bure. Kwa sababu kama Rostam ana nguvu za kuwaumiza wenzie anazitoa wapi-CCM, kama anapesa za kuwaliza na kuwaweka viongozi anazitoa wapi-CCM (ambao ndiyo wanatuibia BoT, PPF, NSSF, nk), kama Rostam ana kiburi anakitoa wapi-CCM (kwa rafiki yake JK). Kwa hiyo kwangu haiingii akilini kila siku kulalamika Rostam, Rostam wakati tunajua mbaya ni CCM. Kingine Mwakyembe kama Rostam anakuchafua ni kwamba CCM ya mafisadi inakuchafua. Kwa hiyo badala ya kulalamikalalamika hama Chama au Anzisheni Chama kingine sisi tutawaunga mkono tu. Hiyo itasaidia kuondoal jinamizi Rostam kwenye ndoto zenu for good. Lakini najua hamna ubavu wa kuhama wala kuanzisha vyama kwa sababu na nyie hamko kwa ajili ya wananchi na pia mnajua mtashughulikiwa kama nyie wenyewe (CCM) mlivyowashughulikia wenzenu waliojaribu kuhama (mfano Njelu Kasaka). Kwa hiyo tumechoka na hizo nyimbo zenu ambazo hazina kibwagizo kama hamtafanya kitendo cha kijasiri sasa.
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwakyembe anadai Alishaondoka kwenye kampuni hiyo na wanaopinga wafuatilie updates za Brela za 2006/07.

    Manyerere bado yupo Habari Corporation (alirudi)
     
  13. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Looh! ningelikuwa mshauri wa Dr. ningemwambia don't mention Rostam, hiyo kazi weka siku nyingine.

    Concentrate kwenye hoja iliyoko mbele yako na jibu mambo yote kwa ukweli kadri uwezavyo.
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    The way waandishi kadhaa wanavyouliza maswali huwezi kushindwa kuelewa dhamira zao!

    Kubenea kamwuliza: Hivi Rostam ana interest katika hiyo Project ya Singida?

    Mwakyembe kajibu: Mimi siwezi kuzungumzia masuala ya Rostam
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anasema: Katika kupambana kutetea Taifa letu tutakumbana na matatizo mengi, yeye anaijua sheria na hajasema kama atawageuzia kibao wanaomchafua. Anasema lakini zipo sheria ambazo zinawafunga watu zikikiukwa!
     
  16. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I am very interested. Tushushie mambo, na asante kutu- update.
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna statement kaitoa akisema: "Mtu anayenuka hawezi kujisafisha kwa maji taka".

    Hiyo ni baada ya kuongela magazeti flani na RA.
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anasema kuna watanzania wangapi ambao wanaweza ku-declare interest kwenye mambo kadhaa ati kwakuwa wamesajili kampuni tu?

    Akatoa mfano: Kuna waandishi wangapi wamesajili magazeti na hawajaacha kazi kwakuwa wameanzisha magazeti?

    Akauliza tena: Ingewezekana vipi afanye ku-declare interest kwa kusajili kampuni tu ati akiwa na memorandum of articles? Anasema labda itawezekana lakini si rahisi kwa sababu unakuwa huna kazi in hand.
     
  19. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa update mzee kama tuko sky live du!
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anasema: "Sina mkataba na Bunge. Nina profession yangu na natamani mambo mengi kama mtanzania."

    Anasema kuna projects nyingi ambazo ameziona zimeandaliwa ili ziwe read story za kumchafua Mwakyembe.

    Anasema kuna magazeti yanayoandika "Sasa Umoja wa Mataifa unamuunga mkono dhidi ya Mwakyembe". Anasema Profession ya uandishi wa habari imeingiliwa!
     
Loading...