Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Mnyika Manzese. Haya ndiyo magari wanayopaswa kutumia wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Apr 7, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa CDM hapa Manzese nimefurahishwa sana na aina ya gari alilotinga nalo Mnyika mkutano. Toyota Vits T341BEN. Edapo wabunge wa CCM nao wangetumia hizi gari. Barabara zingependeza sana.
     
  2. m

    mtamba Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tupe kinachoendelea huko kaka.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitemegea aende na gari gani pale manzese? Kaogopa kuibiwa.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    weka picha mkuu
     
  5. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it is tru hyo ndo gari ya mnyika,mi nilishamwona nayo kibaha nikaghairi
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ungetuweke picha kamanda
     
  7. R

    Rugumisa Ben Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tangu amekuwa mbunge amekuwa akitumia gari hiyo
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Of koz ana Nissan Hardbody pia,ila uwa haitumimii mara kwa mara!
     
  9. M

    Miimo Senior Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimeona huo mkutano ila sikujua kama ni Mnyika atakuwa hapo.
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amezungumzia kwa kina kuhusu tume ya katiba, amesema kesho atatoa taarifa katika vyombo vya habari na kuanisha kwa nini CDM hawatapongeza uteuzi wa tume hiyo.
     
  12. k

    kanganyoro Senior Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inapendeza sana.
     
  13. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo aliwahi kuzungumza katika kipindi cha SuperMix East Africa Radio ameitoa rasmi kwa shughuli za kichama. Alinunua baada ya kupata ubunge. Ilipiga kazi sana Igunga.....na sasa imepiga kazi Arumeru Mashariki.

    yeye anatumia hicho kivitz kwa safari zote hata kwendea mjengoni
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ukaghairi nini? Kwani kabla ya kughairi mlikuwa mmekubaliana mfanye naye nini wee dada?
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukaghairi nini sasa?
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ana bana matumizi wese na kila kitu
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nyie chadema bana sasa tume ina shida gani!! Msiwe mnalalamika kila kitu bwana mnaonekana watukutu sasa..tume iko balanced tulieni hivyo hivyo msimvuruge mkwe wangu mzee warioba..yushafahamiana mnyika!!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    UYkagairi nini?
     
  19. k

    khamele New Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    m nyika ni zaidi ya hao unaowazania wanaweza, big up mnyika sio zito, mnyika unaweza
     
Loading...