Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Mkuu wa wilaya wakosa watu kijiji cha Ikola.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kengedume, Aug 23, 2012.

  1. K

    Kengedume Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa wilaya ya Mpanda alikuwa na mkutano hapa kijiji cha Ikola, wananchi wamesusia mkutano na badala yake kaendesha mkutano wa wakereketwa wa ccm na mtendaji wa kata!

    Cha ajabu zaidi nilichokisikia baada ya mkuu wa wilaya kuhoji kwanini watu hawajajitokeza? wajumbe na wakereketwa hawakuwa na majibu na wameamua watumie jeshi kwa kutumia kambi ya jeshi iliyoko hapa kijijini kuwapiga wanakijiji ati hawajahudhuria mkutano wa mkuu wa wilaya! Jamani wana JF nawaonea huruma watanzania na wakazi wa kijij hiki.
     
  2. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source? kama ni kweli basi hii ni hatari
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Liwalo na liwe alisema eti hao ni makada wa magamba sasa hivi wananchi wote ni chadema unategemea nani ataenda kuwasikiliza magamba ya mavi?
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angeenda sokoni. Akapiga na picha kama wenzie wanavyofanya.
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kama jeshi la wananchi wa Tanzania wakijiingiza kwenye ujinga huo sasa hivi wataingia kwenye vyombo vya dola vya serikali vinavyodharaulika watapuuzwa kama Polisi na TISS wanavyopuuzwa.
     
  6. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii habari umeitoa wapi?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mporomoko wa mvuto wa watu wa ccm na serikali yake kwa sasa ni wa kutisha.
    Sasa kwa kuwapiga wananchi wanategemea kuwa wananchi wale wamejifunza nn? ...kama kuzidisha chuki?
     
  8. K

    Kengedume Senior Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chanzo ni mimi mwenyewe nilikuwepo eneo la tukio na mkuu wa wilaya kashaondoka! kafura vibaya!!!!
     
  9. K

    Kengedume Senior Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hendeboy. hii habari nimeitoa hapahapa eneo la tukio nilikuwepo mimi mwenyewe!
    Kilosa mkutano kama huu ulisambaratishwa na mkutano wa chadema baada ya tarehe kugongana na mkuu wa wilaya alisalimu amri. sasa huku Jeshi limepangwa kukusanya watu kwa marungu kuhudhuria mkutano wa mkuu wa wilaya!
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Habari kama hii ni muhimu kuweka source mkuu, ili kulinda heshima ya JF.
     
  11. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo imeishatokea pia huko Bunda. Mkuu wa wilaya alikuwa anazungukia vijiji vya wilaya hiyo kwa ajili ya kujitambulisha. Katika baadhi ya vijiji mahudhurio yahayakuridhisha hivyo mkuu wa Wilaya akaamuru viongozi wa vijiji husika watiwe (waswekwe) ndani.
     
  12. we gule

    we gule Senior Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia nimepata taarifa toka jamaa yangu Igunga hata mkuu wa wilaya kimemtoke mara mbili ameitisha kikao na akakosa watu wa kuwahutubia:yawn:
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwan lazima wanakijiji kuhudhuria mikutona?wananchi wanatafakari namna watakavyoingiza cdm madarakan 2015.hvyo kwa sasa hawataki bughuza
     
Loading...