Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa MAT

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyalotsi, Jan 19, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nipo kwenye mkutano, saidia anasoma makubaliano na maazimio ya mkutano uliopita. Naibu waziri wa afya anategemewa kuwepo leo,nitawapa updates.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sisi tunataka wagome kwani serikali imwadharau vya kutosha.
    wakilegezwa na hao mafisadi hatutawaelewa.
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tunachokisubiri ni maamuzi yaliyofanyiwa analysis ya kisomi tena yenye mstakabali wa kulikomboa taifa hili,sitegemei wasomi mtatoka na maamuzi ya kujipendekeza na yenye unafiki kama watu amabao shule hamkupita,sitarajii maamuzi yenu yatafanana na ya kina Livingstone Lusinde(Kibajaj-Mbunge wa Mtera)
    Tunataka kupitia mkutano wenu serikali iheshimu taaluma za watu lakini pia iache ufisadi na matumizi mabaya ya pesa,maana kutokuwalipa madaktari wa intern na malipo mbalimbali yanayodaiwa na wafanya kazi ni matokeo ya kutumia pesa kwenye sherehe za uhuru miaka 50,matokeo ya utalii wa JK,Ufisadi mbali mbali.
    Tena nasema hivi mgomo is the right decision
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hii nchi vijana wanahitaji kutambua kwamba wazee ndio wanyonyaji wakubwa. Ninaowaona hapa ni vijana kuanzia 40s na kushuka chini,wazee wameridhika na hela za kwenye vijiwe vyao huku wakiachia vjana kufanya kazi masaa24 kwa malipo madogo,mazingira mabovu. Hii nchi ni yetu,vijana amkeni
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hii nchi ngumu sana. Waziri amekacha ukumbi uliochaguliwa na kutafuta wa kwake na kuwataka madactari wamfuate. What kind of hell z this? Yaani waziri ametangaza kukutana na doctorz pale watakapopanga aafu anawapa nusu saa wamfuate anakotaka yeye? Alipewa taarifa ya ukumbi mapema,kwa nn hakutoa taarifa mapema? Nusu saa kabla ndo anatoa taarifa,huu ujinga gani? Anaweza kuwa amekodi ukumbi kwa muda wa kumtosha yeye tu kuongea na akimaliza kuongea pumba mnatolewa kwa nguvu ya wakabaji wa nchi hi? Madaktari wanakataa kabisa kumfuata. Hizi ni dharau!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    MAT,MAT,MAT!boycott
    Wil b a new way to mafanikio
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    MAT mmezidi mazungumzo sana,hebu amueni kimoja tuwaelewe
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajua kuna makubaliano yalikuwepo toka 2007 mpaka leo hayajatekelezwa mpaka leo. Tunawapa nafasi ya mazungumzo wao wanatuingiza vidole mk...uni. Tumewasubiri wao wameamua kuleta polisi,hii nchi ngumu sana. Hamna shida,sie tutaendelea ni vikao vyetu endelevu!
     
Loading...