Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Marais wastaafu barani Afrika - South Afrika

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 25, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii ndio safu ya Marais wastaafu Afrika waliohudhuria mkutano wao Afrika Kusini ukiongozwa na Balozi wa zamani nchini Tanzania Bwana Charles. Mwinyi, Mkapa na Karume kutoka Tanzania, Thabo Mbeki wa South Afrika, Obasanjo wa Nigeria, Banda wa Zambia, Pedro wa Cape Verde, Soglo wa Bernin. Baada ya kuhudumia vipindi vyao katika nchi zao sasa wameamua kuwa watume wa maendeleo barani afrika.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mzee Mkapa na mwenzake Soglo wa Bernin wakipiga michapo ya hapa na pale ili mradi kujikumbushia enzi zao wawapo kwenye vikao kama marais.
     
  3. j

    jasonbourne Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mzee mkapa mambo yalivyokolea pale ukumbini kasahau karabasha lake, lakini Mzee Mwinyi na kinana mstaafu Karume wangali makini wamebana makarabasha yao huku wakitafakari yaliyojilia ndani ya kikao chao.
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karume hakupaswa kuhudhuria mkutano kwa vile hajawai kuwa head of state zaidi ya rais wa baraza la mapinduzi ambalo si nchi. Kesho utasikia Sanago naye anahudhuria.
     
  6. N

    Njele JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanzania ilikuwa lazima kuwakilishwa na wote hao? Mbona Nigeria wanao wengi tu lakini walimtuma mwakilishi mmoja. Afrika kusini yenyewe mzee Madiba licha ya uzee hata kwenda kuwataka khali tu haikufanyika.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi zanzibar ni nchi?
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hahaha, kwani we bongo kama huijui? Kuna kitu posho huko ndo wanachochangamnkia.
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa afrika kusini tanzania is very special. hivyo exceptions kama hizo are to be expected!
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Mkapa juzi ameingia Mahakamani Tanzania akiwa mkakamavu vila fimbo, inamaana alikatazwa na mahakama siingie na fimbo asije akampiga hakimu? Huko Afrika kusini anaonekana mchofu kulika alivyoonekana majuzi mahakamani.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni hivo lakini hii ya nusu ya wahudhuriaji toka nchi moja imekaaje?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli viongozi wetu ulimbukeni umewazidi
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna mdau alituchekesha hapa kwa kutuambia samansi ya mahakama ilimpa ukakamavu.
     
  14. z

    ziwapohazipo Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Poleni nduguzanguni mpayukaji unapayuka kama ID ilivyo na kigogo maskini hujijui hata kigogo cha mti gani wewe umo Zanzibar ni nchi kamili
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wangepanga tu kupeana zamu nani ahudhurie safari hii, lakini nusu ya wawakilishi bara zima ni kutoka Tanzania, mie binafsi ningeona aibu.
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naelewa kwamba Zanzibar ni state ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Ni sawa na kusema nchini marekani gavana wa state fulani ni rais mstaafu wa Taifa la Marekani.
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni awkward!
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata mie ningeona aibu katika hili, lakini wenzetu wanaona sawa tu nusu ya wajumbe toka nchi moja.
     
  19. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio utaona kasoro za muungano, Karume kaiwakilisha nchi gani na Mkapa na Mwinyi nchi gani. Tunataka Tanganyika yetu! huu muungano wa kiini macho!
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wabongo bana bila aibu ni kufuatana kama kumbikumbi, hata wakijaa chumba kizima peke yao ugenini kwao ni sawa tu.
     
Loading...