Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa makamu wa rais Geita aibu tupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muangila, Mar 23, 2011.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Makamu wa rais leo alikuwa na mkutano wa hadhara mjini Geita katika viwanja vya magereza leo jioni,cha kusikitisha amejikuta akiwahutubia wanafunzi wa sekondari waliosombwa kwa magari na watoto wadogo na baadhi ya wana CCM wasiofika hata mia,wanajamvi hii anamaanisha nini kwa uhai wa CCM? Nawasilisha.
     
  2. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    wasome alama za nyakati, lakini walivyo wala hawataziona!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo siku ya kazi na shule bana!! hata hao wanafunzi hawakutakiwa wawe hapo....mikutano weekend, unless kama kuna kitu cha maana sana!!!
     
  4. K

    Kaka deo Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakome kufuata nyayo
     
  5. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    PICHA MKUU !

    Hata hivyo, asante kwa taarifa.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kesho utasikia wanasema 'kuna watu wanataka kupindua serikali'
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    AIBU YAO WENYEWE! "bado wanasomba watu kwa malory?" shame on you! Thithiem hamkubaliku SUKUMA LAND, Thanx bana mwanza mwabeja!
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    sawa, ni siku ya kazi, nakubaliana na wewe, lakini tujiulize mbn chadema walikua wakiandaa maandamano siku za kazi na walikua wakipata wafuasi wengi tuu wa kutosha?? Sembuse mkutano wa hadhara jamani?? There must be something wrong.
     
  9. e

    emma 26 Senior Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo, basi CDM ndio chama tawala...hahahaha chama tawala cha kufikirika.
     
  11. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Masikini na wanae, tajiri na mali zake. Sasa ccm hawajui kwa nini watanzania masikini afu unataka wakasikilize story zitakazowafanya waishi kwa kutegemea ndoto zisizo tarajiwa kutokea chini ya ccm. Thats how tanzanians have to behave,tuache unafiki tuwe wakweli kwa nafsi zetu wenyewe.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hivi kwani tanzania tuna makamu wa Raisi?
     
  13. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    that's it mkuu,,,, chadema ndo chama tawala,,, kama makamu wa rais anapata watu wachache, lakini wabunge wachache tu wa chadema wanapata halaiki ya watu, basi we can conclude that chadema is the rulling party,,,,
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    je ilikuwa ziara ya kichama au kiserikali?
    je hao wanafunzi si watanzania?
    HONGERA MAKAMU WA RAIS KUFANYA ZIARA MWANZA
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wataanza kusema chadema inakataza watu kusikiliza viongozi na "huu ni uhaini"
     
  16. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahahahahahaha,,, naunga mkono... Kweli kabisa mkuu speaker...
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Penye red, umehitimisha vibaya.

    Si kila chama kinachokubalika na wengi ndiyo chama tawala na si kila chama tawala kinakubalika na wengi.

    Ni kama vile, si kila rais kaingia madarakani kwa ushindi wa wingi wa kura halali zilizopigwa.
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu ana akili zake anaweza kupoteza muda wake kwenda kumsikiliza Balali/Bilali.

    Hivyo ni vyeo ambavyo watu upewa bila kujulikana vigezo, ni moja ya nafasi ambayo ni bora ifutwe maana ina bebesha watanzania mzigo husio wa lazima
     
  19. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ninavyo fahamu mimi makamu wa rais alikuwa anafungua maabara katika shule za sekondari kwa hiyo sidhani kama wanafunzi walibebwa na magari bali walikuwa katika maeneo ya shuleni.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa mkuu, kama vipi tufanye party tumefanikiwa sana kisiasa sisi chadema.
     
Loading...