Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa madiwani wa CHADEMA - Moshi Mjini kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARUMARU, Oct 13, 2011.

  1. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa wakazi wa Moshi na maeneo ya jirani karibu kwenye mkutano wa hadhara utakao fanyanyika eneo la stendi kuu ya Moshi, madiwani wote wa CHADEMA na meya wa manispaa ya Moshi Mhe. Jafari ataongoza jahazi,
     
  2. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongereni wana Moshi, mmejikomboa, upumbavu wa ccm mmeusahau. Mungu ibariki Tz.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri chama tawala Moshi.
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mungu awaongoze wote huko
     
  5. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rulling party in Moshi
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    utaanza saa ngapi ili nasisi wa huku arusha tuje kuwasikiliza...
     
  7. M

    Manjayo Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia kila la heri katika mkutano huo.Wanamoshi washajikomboa wengine mwangoja nini?hamjaona tu matatizo yanavyopandana?
    Watanzania igeni mfano wa Moshi na Arusha!
     
  8. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    saa nane mchana unakaribishwa kamanda
     
  9. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu bariki huo mkutano, uendeshwe kwa amani na upendo!!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hakutakuwa na maandamano au mmeogopa virungu.
     
Loading...