Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa madaktari leo kitajiri nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jun 9, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wanaokumbuka usumbufu na taabu tuliyopata madaktari walipogoma mapema mwaka huu naamini leo mna hamu kujua katakachojiri.Meza ya majadiliano kati ya docs na serikali imekuwa ya usiri mno na naamini kimya kingi kina mshindo mkuuu.....let wait and see
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ile ghahawa ya ikulu iliwamalza.Madokta wa bongo wote fake kama dr.Jk
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    let us hope hawatagoma. ni pre - budget pressure kwa serikali itimize makubaliano yao.
     
Loading...