Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa madaktari- agenda za kujadili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 12, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Kutakuwawapo na mkutano wa madatari wote jijini Dar es salaam
    Agenda

    1. Hatma ya madaktari 319 waliosimamishiwa leseni

    2. kuandaa maandamano makubwa

    3. Afya ya Dk- ulimboka ; tumeshatumia $ 85,000 sawa na (136,000,000 MILLIONI) zinahitajika $ 15,000


    n.k ONGEZA
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kudumisha mshikamano baina yenu, msitishwe na kusalitiana. "Umoja ni NGUVU"
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Msigawanyike wakuu pambaneni ili ili fani yenu isifananishwe na viti vya udiwani ambao kuvuliwa na kurudishiwa ni jambo la kawaida
     
  4. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mlianza na mungu mtamaliza na mungu.
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila la heri Madaktari wetu..umoja ni nguvu.
    Imebaki kumalizia kuchuna mkia tu
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri, mkutano wenu ni vyema mje na azimio thabiti la sivyo maisha yatakuwa magumu upande wenu
     
  7. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    How do I contribute financially to Dr. Ulimboka's treatments? Please, direct me.
     
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MASS RESIGNATION, let me die yet my brother live with no fear!
     
  9. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    There was a thread directing the same, via Bank a/c , M-PESA and the like.....
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Haya nawashauri mpitie kibali POLISI maana zaidi ya hapo, TUNAWAPENDENI SANA
     
  11. d

    dbwogi Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you believe in it you better do it regardless.
     
  12. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajenda zote ziko centred kwenye self interest nilitarajia nione ajenda ya mustakabali wa huduma za afya baada ya serikaili kukataa matakwa ya kuboresha mazingira ya kazi. Si ndio hoja mliyoishikia bango?

    Inaonekana mnajadili yenu tu.Kumbukeni pia roho za watu zilizopotea kwa ajili ya kugoma kweni,msimamo wenyewe hamna mnapigwa mkwara kidogo mmnywea,sitegemei jipya hapo.

    Ulimboka mwenyewe akirudi solidarity aliyoiacha ishakufa.
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tupo pamoja wadau wa mapinduzi ya Tanzania 2015
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu hayo c yalishaongelewa na madaktari wakagoma then Serikali sikivu haikusikia. Sasa mfumo unaokuja na wa maandamano na sie waathirika wa mgomo wa madaktari hatutakua nyuma ili kushinikiza serikali iyatatue matatizo sie tupate huduma. Ova
     
  15. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Tunawapenda tutawaunga mkono, nyie bado vijana msibabaishwe na watu dhaifu , the sky is the limit kwani wakikunyima usajili wameondoa taaluma yenu kichwani, Chukua hatua ya kuangalia mbele ajira sio Tanzania pekee , kuna opportunities nyingi South Sudan msibweteke. Tuandikie namba ya m-pesa tumchangie mpambanaji Ulimboka
     
  16. I

    IDIOS Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wishing uou all the best in your meeting.
    I hope good newz will apper before us.
    Solidarity forever you guyz.
    Yani hadi hapa serikali imeshadata to the maximam kinacjotakiwa ni ninyi tu kumalizia jamani
    Nngekuwa na uwezo nngeamuru watanzania wote wasipatwe na maradhi yoyote katila kipindi hiki.
    Nawakilisha wana JF.
     
  17. m

    mpepalilambo Senior Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Endeleeni kujidanganya, DR. ..... jana alikuja kuniomba hela ya mafuta ya gari lake lakini toka awaali nilimkanya awe mbali na migomo isiyo na msingi imara, haya na hiyo ni introduction tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. Endeleeni kudanganyana hapa jamvini story tuu lakini kila mtu msosi kwake
     
  18. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi mgomo bado unaendelea au mimim niko mbali naomba mnijuze jamani
     
  19. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Revolution will never be ruined, we mwenyewe hata kazi huna utamsaidia nani?
     
  20. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Madaktari wakiitwa wadau wa Mapinduzi 2015, kama wameingia ktk siasa waseme tujue.
     
Loading...