Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa leo jangwani, viongozi CDM epukeni kauli tata.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bado Kidogo 2015, May 26, 2012.

  1. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,

    Kuelekea mkutano mkuu wa leo pale Jangwani napenda kuwaasa viongozi watakaohutubia pale Jangwani kuepuka KAULI TATA zitazohitaji utetezi mwingi ili zieleweke machoni pa wananchi.

    Ieleweke leo ni kama siku ambayo wana D'Salaam wanasubiri ukombozi hivyo haihitaji kuwachanga watu. Kinachotakiwa ni kuwa na shabaha kubwa katika uhutubiaji wa leo.

    Kila mtu atayepata nafasi ya kuongea, aongee kwa kadri ya uwezo wake wote ili ahakikishe ujumbe wake umefika vizuri na kupokelewa vizuri.

    Ikumbukwe umati utakahudhuria leo utatoa message kubwa sana kwa waliobaki majumbani na hata dira kwa ujumla kwa jiji la D'Salaam.

    Nihitimishe kauli kama za kina Nassari Arusha hazihitajiki leo, magamba yanawasha sehemu nyingi ni kuchagua sehemu gani tu ya kuchuna. Msimpe Nape cha kusema baada ya mkutano huu.

    Nawatakia kila la kheri wana D'Salaam wote, wito wangu mhudhurie bila kukosa ili kutuma message hapo Magogoni hali ni mbaya 2015.

    Ni mimi Bado Kidogo 2015.
     
  2. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unataka wafiche makucha yao wakat yashaonekana
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Noted.
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bila shaka w hauna Mungu!
     
  5. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo nanyi mmeshaonyesha makucha yenu, maisha bora kwa kila mtanzania?
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ujembe umefika kamanda. Tupo pa1

    peoples....\/
     
  7. C

    Chokler Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu akiamua kukuwinda atakupata tu hata ukijaribu kutumia mbinu gani hawashindwi kusema mmechochea machafuko these people are idiot.....
     
  8. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa hiyo power ikisemwa basi hadi Magogoni asikie licha ya kuwa atakuwa anangalia ITV kupitia kuninga kubwa pale Magogoni.
     
  9. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisuma kuwa maisha ni magumu kwa wananchi, serikali inakumbatia ufisadi na mengine mengi kama itakuwa ni kuchochea vurugu basi wananchi ndiyo watakaoamua.
     
  10. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu wangu hafanani na wakwako fremason vidole v2 juu...lusifa
     
  11. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ww na hao wanaotangaza maisha bora wote mnafadhilia na mtu mmoja hamna tofauti
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja sana comrade ujumbe wako umeeleweka vizuri kabisa image itakayoonekana hapo ni lazima isadifu uchaguzi ujao Mungu awape hekima wanenaji wote wa leo pia awape subira wasikilizaji wote....Mungu anibadiliki na mimi pia Amin
     
  13. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amini, naomba dua yako iwe makburi machoni pa Mola muweza ya yote ili 2015 zimwi linyonyalo damu tulitupilie mbali.
     
  14. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kauli TATA!! Mie sijaelewa kauli tata unamaanisha nini.. Ni wazi kwamba kauli tata Kwa mtazamo wako ni zile zitazoonekana kukera CCM Na serikali yake of which ndicho kitachotokea. Naamini asilimia 99.9999 ya kitachoongelewa hakita ifurahisha Ccm Na serikali yake.. Sasa labda ufafanue gravity ya speech unataka iweje au nikusaidie uweke agenda za kitachozungumzwa Kama hivi
    1. Jamani wananchi fugeni kuku.
    2. Maziwa ni chakula bora si ndio eee
    3. Tuwe tunafagiaga barabara zetu wajameni
    4. Kufua nguo ni Afya
    5. Maralia haikubaliki

    Nadhani maada zikiwa hizi mtoa Hoja utakuwa Na furushi la furaha.. Shitt!!
     
  15. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana Salma2015 umenielewa vibaya kauli tata nimesema kama ile ya Nassari aliyoisema kule Arusha kuwa sijui Arumeru nchi, mimi Rais hazina mantinki na zinafanana na hizo.

    Magamba yanawashwa sehemu nyingi tu, nikasisitiza ni kuchaguz sehemu gani ya kuchuna tu mkuu.

    Pitia upya post zangi katika uzi huu uone mawe niliyotupia, sifagilii uoga wala ufisadi.

    Bado Kidogo 2015.
     
Loading...