Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa kumpokea katibu na naibu wake CCM wadorora

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Manyanza, Apr 17, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana Jamii!
    Kama kawaida CCM imeendelea kupoteza mvuto mbele ya wananchi, hii nimelishuhudia jioni ya leo hapa ZANZIBAR, ambapo alikuwa anakaribishwa katibu mkuu mpya pamoja na naibu katibu wake . Kama kawaida watu waliohudhuria walikuwa ndani ya Jezi za njano na kijani wengine ni wakina Mama na Vijana under 18, na magari ya kuwabeba maarufu kama Chai Maharage yalikuwepo yalikuwa yanafanya kazi ya kubeba watu kutoka shamba na kuwaleta mjini kwenye viwanja vya Michenzani na inasemekana watu waliohudhuria wamelipwa ili ionekana CCM inakubalika baada ya kujivua GAMBA, ingawa sikujua kimezungumzwa nini maana nilikuwa natokeaa Dar, nimekuta ndio shughuli inakaribia kuishia na watu waliokodiwa magari wanaanza kugombania kuingia, niliuliza watu kama wanne kilickokuwa kinaeendelea pale ndo wakaniambia kama nilivyowasilisha hapo juu. Kama kuna wenye habari zaidi watujuze
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Hayo tunayategemea sana,na bado sasa watabakia na wenye njaa tu..
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu asante kwa ujumbe,ccm imefika mwisho.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Walikuwa na mazoea ya kusomba watu na malori nadhani watu wamewachoka sasa!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,693
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Wanatapatapa hao...bakora tulizowachapa mara hii lazima waumie watabaki na vitoto vya under18
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi pesa za kusombea watanzania na kulazimisha waende kwenye Madisko ya CCM zimetoka wapi? au ndio kodi zetu zinachakachuliwa?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    chama hikini chakavu sana...wanatakiwa wafante overhaul ya engine sio kubadilisha oil seal halafu wanasema engine imekuwa mpya
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walianza na Malori yakaja Costa na Chai Maharagwe, itakuja Bajaji, Pikipiki na mwisho kukizika Chama kwa matembezi ya lazima. Mafisadi mmeishiwa fungasheni vifurishi vyenu na mjitaarishe kwenda Jela pindi Dola itakapo chukuliwa na Wazalendo wenye nchi yao
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa bado hawajakoma kusomba watu!?
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yan safi sana wazidi kuyumba
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hadi zanzibare kwenye ngome za ccm na cuf?
    this is a joke
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Watanzania wameanza kuelewa kuwa maadui wa taifa ni wanne akiongezeka THITHIEMU
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hichi chama ni cha kichina na kiliasisiwa na Mao Tse Tung
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huwezi amini mkuu...
    Ni bora mgeni rasmi angekuwa maalimu Seif halafu huyo katibu mkuu na naibu wake wangetambulishwa tu, nadhani watu wangekua na mwitikio. Kwani sasa CUF ni CCM-B nakumbuka wakati wa kampeni Kanga, tshirt na kofia za CUF zilikuwa zinauzwa na watu walikuwa wananunua kama njugu.
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ccm tupa kule kwenye dustbin hawana maana sn wanatujazia tu mafisadi kila siku,mwanzo ulikuwapo na wategemee mwisho wake
     
  16. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha! Propaganda za mchana kweupe! Tumeona watu walivukuwa wengi mkutano wa CCM zanzibar TBC1,ukilinganisha na kijimkutano cha Dr Slaa watu hata 300 hawakufika! Tumeamua kuwa mashabiki hapa JF! Tuendelee kudanganyana!
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha! Propaganda za mchana kweupe! Tumeona watu walivyo kuwa wengi mkutano wa CCM zanzibar TBC1,ukilinganisha na kijimkutano cha Dr Slaa watu hata 300 hawakufika jana Tabora! Tumeamua kuwa mashabiki hapa JF! Tuendelee kudanganyana!
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mkuu Umenichekesha Sana Nakumbuka Walivyokuwa wanamhusudu mchina... Ila wakati ule alikuwa mchina kweli kila kitu original Yalikuja hadi ma Magari ya mikaa aina ya Jei Fong.

    Sasa mchina ni kama bure na CCM Ni bure..Jk chama kinamfia mkononi
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    na suti za choi Lai.... wachina wa siku hizi wameshakiharibu hiki chama..kilakitu ni fake au fongkong ....
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wanachakachua hadi mikutano ya ndani, duh!
     
Loading...