Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Kufunga kampeni za chadema katika Picha- Chadema inatisha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Apr 1, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  2. B

    Baba C Senior Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maitaro mbona hatuoni picha kaka
     
  3. k

    kimalando Senior Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu gonga hiyo link chini ya Post inayoanza na maneno Arusha yetu itakupeleka kwenye picha. Usiwe na haraka nenda taratibu
     
  4. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa nimepata jibu kwa nini ITV waliogopa kurusha kupitia habari ya jana jioni. Mungu isaidie chadema.
     
  5. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Click hiyo meseji itakulink na arusha 255 blogspot na kudownload picha. Zipo nyingi tu!
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jana ilikuwa noma sana....Arusha nomaaaaaa...CHADEMA nomaaaa wanatisha...nilikuwepo
     
Loading...