Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Kikwete Kigamboni wakosa shamrashamra

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 4, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    1:17 "Nikasema jamani, mswahili uongo, hachoki". Kikwete bonge la simpleton.

    Rais mzima anawatukana watu wake hivi hivi, halafu hapo hapo anawaomba kura.

    Anavyosema "Mswahili uongo hachoki" ina maana yeye naye yumo katika waswahili hao? Au yeye mzungu ?

    Hivi nchi yetu ikoje ?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unategemea mzaramo Ana aibu toka lini
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na Miswahili tulivyo, tar 31 Oct 2010 tutampa kura ha ha ha
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Hii nayo itabidi wajanja waitengenezee T-Shirt. Rais hawezi kuwatukana watu wake matusi rejareja kama hivi.
     

    Attached Files:

  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    bila ya maneno ya aina hiyo unafikiri atapata kura vipi?

    hapo anazungumza lugha ambayo ni rahisi kueleweka na wananchi na ambayo pia wananchi wanataka kuisikia.

    mgombea anaezungumza 'nambari' tu na maneno magumu ya kitaaluma hapati kura Tanzania
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Ili usiwatukane wananchi si lazima kuongea nambari wala kitaaluma. Angeweza kusema kuna watu wazushi sana, sasa yeye kaenda kuwa brand waswahili wote kwamba uongo ni tabia yao.

    Halafu yupo katika kampeni za kuomba kura hapo, na watu watampa kura zao. Hatuthamini kauli, ndiyo maana anaona hata akitupa ahadi ambazo hazitekelezeki poa tu, si anaweza hata kututukana bila consequences, itakuwa ahadi tu ? Tena mtu mwenyewe huu ndio uchaguzi wake wa mwisho.
     
  8. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahadi kafikisha ngapi mpaka saa hizi?
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehehehe
    Kikwete this guy is examplable
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mind set za kitanzania wewe achana nazo...

    kikwete hajali kutukana wananchi kwa sababu anajua fika kuwa haina athari yoyote kwa kura atakazopata, na wananchi hata hawajijui hasa kama wametukwana. wanaona "waswahili kwa uongo!" ni maneno aliyeelekezewa huyo alosema uongo tu na wao halijawahusu.

    mimi siwashangai hao wananchi wa chini kutoelewa tusi ukizingatia kuwa mgombea ubunge wa chama cha upinzani (ambae anatakwa kuwa makini zaidi ya ccm) alimpongeza na kumshukuru mtu alomtukana yeye na jinsia yake nzima ya wanawake kuwa ina infiriority complex na dhaifu.

    raia bado sana kujielewa tanzania
     
  11. R

    Reyes Senior Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa aliposema "JAMANI MIMI SIYO DIWANI...MSIITAFUTE ELIMU KWANGU... wakuu mezani walitazamana wakaangalia pembeni ndhani kimoyomoyo wakasema mwenyekiti na Rais Tunaye.. Yaani isu ya Ardhi kama kigamboni anasema ni ya DIWANI?
     
  12. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naitengua kauli hii kwa Jina la Yesu
     
  13. K

    Keil JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amekwepa hoja ya msingi na kurusha kwa mzigo kwa Diwani kwamba ndiye ana maelezo, sasa diwani aliyekuwepo kaenda kugombea ubunge, huyu mpya hajui chochote. Hapo kwa kweli naona wananchi wameliwa.

    JK anasema atasaidia kuhakikisha haki inatendeka, wale watu wa Kipawa serikali hii hii ya JK haikuwatendea haki, je, wa Kigamboni watatendewa haki? Sana sana wakigoma, watapelekewa FFU na kuvunjiwa nyumba zao, maana sheria ya Ardhi iko wazi, kwamba ardhi ni mali ya serikali na wakati wowote serikali inaweza kubadilisha matumizi ya ardhi hiyo na ndio maana akina Chiligati huwa wanafika mahali wanatumia nguvu tu bila kuelewesha wananchi, maana wanajua mwisho wa siku whether mwananchi anataka au hataki, ataondoshwa tu.
     
Loading...