Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa kampeni arusha jakaya kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngongo, Sep 16, 2010.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo Mheshimiwa J Kikwete anatarajiwa kufanya mkutano wa kampeni mjini Arusha muda wa saa 10 jioni kwenye uwanja wa kumbukumbu ya Sheckh Amri Abeid.Tayari shamra shamra za mkutano wake wa kampeni zimeshaanza tangu saa 3 asubuhi,Mabasi yamekuwa yakifanya kazi ya kusomba watu kutoka maeneo ya Monduli,Simanjiro,Arumeru,Kia,Nduruma na maeneo mbali mbali nje ya mji wa Arusha.

    Nimeshuhudia vikundi vingi vya kwaya,ngoma na wanamuziki wa kizazi kipya wakijumushwa kwenye kampeni za Mungwana.Nimejaribu kuangalia gharama za kufanikisha kampeni kwa kukisia mji wa Arusha pekee si chini ya tsh 200 milioni.Upande wa sare, bendera na picha za wagombea udiwani,ubunge na urais ni wakushangaza.

    Wakuu hivi hakuna namna tunaweza kufanya kampeni zetu bila kutumia gharama kubwa ?.Kwanini hizi fedha hazipelekwi kwa wananchi kutatua matatizo ya afya,elimu na miundombinu.Vipi sheria ya matumizi wakati wa kampeni inazingatiwa kweli au ni changa la macho tu.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Fatilia hao jamaa wanalipwa posho kiasi gani!
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimepita muda si mrefu mitaa ya ofisi ya ccm mkoa, nimeona jinsi bodaboda wanasubiria ulaji wao waanze kupita mitaani kwa mbwembwe.
    kweli kampeni za JK zinaifilisi Nchi
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona tumelala bado,ndio maana hawa jamaaa wanatumia watakavyo.Tusikate tamaa,tutashinda tu pamoja na pesa zao.
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Wajanja huwa wanalipwa 10000 wale wenzangu na mie 5000 + tshirt,kofia, skafu na khanga ama kitenge
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeongea na dogo Arusha ni Taxi dereva, kumbe ni kweli bwana unaweka bendera ya CCM kwenye gari unaenda kituo cha Mafuta pale Mianzini unawekewa mafuta ya 10,000! Ama kweli CCM wanapesa inawanaitumia isipofaaa
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    KULA CCM KURA CHADEMA.... Msemo wa Belinda Jacob
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Yaani kama una TAXI hata kama wewe ni CHADEMA, ukienda tu Petrostation wanakujazia mafuta ya 10,000/..????

    Ningelikuwa ninakuja na kubadili namba ya gari na kurudi tena kujaza mafuta. Hadi mwisho naanza kuazima na namba za majirani na mwisho wa siku ninajaza mafuta ya kama laki tano hivi.....
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280
    Boda boda wanawekewa mafuta full tank na tsh 10,000/= kwa masharti ya kuvaa t shirt,kapelo na kupachika bendera kwenye pikipiki !.
     
  10. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ndo hao wanaolipwa kwenda mkutanoni ndo wanaitwa ushindi wa zaidi ya 80% na Kinana? Raha ni kwa hao walioshika mikoba ya kuhonga hizo elfu kumi kumi. Hela zisizo na hesabu wala marejeo wow!
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280

    Katika hali ya kudhiti fedha zao zisiliwe bure boda boda zimepangiwa njia za kupita ambako wako watu wanohakiki namba za pikipiki na kama wamevaaa uniform [kofia,bendera,fulana] na kama wanapiga honi kwa fujo.Hela nyingine bwana heri za mtunza maiti
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukiona chama kinawalaghai wapigakura kwa t-shirt, khanga, buku 10 na kukusanya wananchi kwa mabasi ili waje kwenye mikutano yao ujuie kimechokwa na hakina mvuto unapaswa ukiogope kama ugonjwa wa ukoma.
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wanatumia pesa nyingi wanajua wakiingia madarakani zote zitarudi tena na zaidi - hizo zote ni contact moja tu ya mgodi wa dhahabu. Kweli Tanzania bado usingizi ni mnene.

    Bodaboda na Taxi drivers ni sherehe tupu, - wenye mabasi nao ni mtaji maana unapewa hesabu ya siku mbili kufanya kazi ya siku moja ccm imeshalipa.

    Je hiki chama kinaweza kweli kutokomeza rushwa? namkumbuka marehemu Kolimba (RIP) alishagundua mapema kwamba CCM hakuna dira wala mwelekeo - sasa hivi watanzania ndiyo tunashituka kwamba tumelipanda gari lisilo na break, tairi vipara,halina taa na dereva kalewa mnazi - kazi tunayo.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu hizo pesa wanazotumia sio zao, ni za wanachi maskini... zunguka mahospitalini sasa uone kama kuna madawa na vifaa vya maabara

    pesa ya maskini inagawiwa kama pipi kwa madereva taxi
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa anajua kuwa hadhara kubwa anayoihutubiwa wamefika kwa kuwa wamelipwa na si mapenzi kwa chama? Nasema hii kwa sababu kama anapata mapokezi ya nguvu mwisho wa siku aambiwe kura hazikutosha hatakubali.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ngongo...TUKO PAMOJA!

    Mi hata sijatoka kabisa nje ya ofisi, japo nasikia mchanganyiko wa makelele ya kuudhi sana !

    ENDElea kuleta haya mambo, maana ni vituko vinavyotakiwa kukaa kwenye maktaba kwaajili ya vizazi vijavyo!

    Ama kweli wananchi wengi sana wamefungwa ufahamu kwa kiasi cha kutisha!..wanashindwaje kuelewa kwamba fedha hizo ni zao, na zinaliwa na wachache, inagharimu nini kujua hilo?
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wanaopewa hizo pesa ni Watanzania na wanaokosa tiba ni Watanzania shida iko wapi? Aliyepokea buku 10 si atamtibu mama, baba, bibi, babu hata kwa kuwachemshia mwarobaini?
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanajimu wanadai leo ataanguka Arusha! Labda abaki kwenye gari ila akipanda kwenye mimbali ...Aiseeeeeeeee! Picha picha jamani
     
  19. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji, mkulu atalindwa asianguke na majini ya Shekhe Yahya
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimepata hiyo mockery yako....

    Tatizo nambari wani la CCM ni vipaumbele.... hata hizo buku kumi wanazotoa zinathibitisha hivyo!!! How will they account for that money?? watajuaje ni wangapi wamepewa na katika hao wagawaji pesa (kampeni menejaz) ni wangapi wamedhulumu?

    Its a sad reality lakini CCM wanajifanya akina Puff Daddy kumwaga pesa kwenye kumbi za starehe, very sad reality
     
Loading...