Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa kampeini jimbo la Bukoba mjini Chadema na picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 23, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wakuu,
    Leo chama cha Chadema walikuwa na mkutano wao wa kampeini katika kata ya BILELE katika eneo la nje ya Soko kuu ambapo watu walijaa sana na kulazimika kuifunga barabara ya Jamhuri kwa masaa kadhaa.

    Katika Mkutano huu Mgombea ubunge kwa tiketi ya chama hicho jimbo la Nkenge alikuwepo kuwaondoa wasi wasi wana Chadema kwamba amejiondoa. Amesema yeye bado ni mgombea wa jimbo hilo na ana hakika ya kwenda mujengo Dodoma.


    Katika mkutano huu pia Chadema imemnadi mgombea udiwani kata hiyo ya Bilele kwa tiketi ya CUF Mr.Mabruk Ibrahim Idd kama mtu anayefaa kuwa mwakilishi. Lwakatare aliomba wapiga kura wa kata hilo wampe kura zao zote maana ndiye mgombea pekee anayefaa.

    IMGP0561.jpg
    Wagombea wa Chadema, kutoka kulia, Mi Ikengya mgombea udiwani kata ya Kashai, Phocas Rwegasira mgombea wa Nkenge na Lwakatare mgombea wa Bukoba mjini.

    IMGP0589.jpg
    Inaelekea wanamwambia Lwakatare "tutakupa kura zetu zote"

    IMGP0626.jpg
    Lwakatare akihutubia

    IMGP0659.jpg IMGP0656.jpg
    Sehemu ya umati wa watu waliokuwepo kuwasikiliza wagombea.

    IMGP0662.jpg
    Phocas Rwegasira mgombea ubunge kwa tiketi ya Chadema jimbo la Nkenge akisalimia wananchi.
     
  2. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    MF, MBONA unanichanganya! Huyu Phocas Rwegasira si ndiye walimtangaza juzi tu kwamba amejiengua kugombea kwa sababu za kutopata fedha! AU NIMEOTA NINI, ngoja nikae kimya!

    Kumbe inawezekana!!!
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Oh WanaJF Mtanisamehe, naomba posting yangu kabla hii ichaneni! inaonekana mlishajadili urejeo wa huyu Bwana, mimi nililala sikuona posting zinazomhusu, nimepata faraja sana! Viva Phocas Rwegasira!!!!
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Haya bana tumekuona...!!
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Usichanganyikiwe. Pitia thread zote kwenye jukwaa hili utakuta kitu tofauti mkuu. Kama unavyoona leo alikuwa anamuombea kura mgombea wa Bukoba mjini kura.
    Naona watu walikumbuka ile issue ya Msabaha. hamna imekula kwao. hahahahahahahahahaha
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bravo
     
  7. V

    Vaticano Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu walikuwa wengi kweli kweli. Chadema lazima ichukue nchi November 10!:becky:
     
  8. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nnapoipendea chadema........kama mtu makini hawaachi kumnadi
    kama hapo wanamnadi mtu wa cuf
     
  9. d

    dadakuona Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnajidanya wafuasi wa CHADEMA eti mnasema SLAA atashinda uchaguzi 2010 hizo ni ndoto za alinacha.
    Jakaya Mrisho Kikwete ndiye atakayeshinda tena atashinda kwa kishindo tarehe 31 Oktoba 2010.


    Mpeni kura za ndio JK (yes for JK)
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kama atashinda kwa kishindo kulikoni kuhonga na kutishia watu?
    endelea kuficha kichwa chako mchangani utajikuta umebaki peke yako
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mpeni kura za ndio JK wewe na familia yako na ukoo wenu
     
  12. m

    mapambano JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK kushinda atashinda ila uchaguzi wa safari hii utakuwa fundisho kubwa kwa JK na CCM. Watu wanataka maendeleo na sio usanii
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
     
  14. e

    emalau JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Bukoba CCM huwa wanashinda kwa kununua shahada ili watu wasipige kura, this time wakidhibiti hilo ushindi given jamaa ni influential sana BK
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa wamekuja na ujanja wa kuwambia wanawake wawaibie waume wao shahada kama mme ni Chadema na mama ni sisi M hahahahahahahaha
     
  16. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hatumpi kura huyo kilaza. Mpe wewe kibonde mwenzio
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Njaa inakusumbua huna lolote unajikomba unadhani utapata kitu, imekula kwenu mwaka huu nyie wasaliti mnaouza uhuru wenu mkidhani mtapata nafasi za dezo. Kwanini hamjiamini nyie kizazi cha nyoka?
    TANZANIA BILA JK NA THITHIEMU INWEZEKANA......
     
Loading...