Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa JK na Wazee wa Darisalama: Dana Dana Inaendelea!. Sasa ni J3!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Mar 9, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Ule mkutano kati ya Rais Jakaya Kikwete na Wazee wa Darisalaam, uliokuwa ufanyike leo, ukaahirishwa na kutangazwa ungefanyika kesho, umeahirishwa tena, sasa kufanyika Jumatatu!.

    Taarifa toka Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu, iliyosomwa na TBC, imeeleza lengo la kusogezwa mbele mkutano huo, ni ili kutoa nafasi kwa Rais Kikwete, kujadiliana na wadau mbalimbali.

    My Take!.
    Nilipita mbele ya ukumbi Diamond, nikashuhudia masikini baadhi ya wabibi na wababu, walishajitanguliza mapema pale ukumbini, bila kujua mkutano umeahirishwa, na nadhani kulikuwa na ahadi ya kupeana japo nauli!, hivyo kujikuta hawana hili wa lile!.

    Kuelezwa huelezwa kwa mdomo, lakini ahirisho ni kupitia electronic media, masikini wa watu, hawana redio wala TV, na siajabu kesho asubuhi, wengine wakadamkia Ukumbini!.

    Naamini sababu kuu ya JK kutokutana na wazee hao, ni atakuwa ameisoma ile thread ya Mzee Mwanakijiji humu jukwaani na kuamua kuufuata ushauri wa JF!.

    Kwa mliosoma baadhi ya sifa nzuri za JK ni "a good sense of humour", hivyo JK baada ya kusoma JF, akaamua kuwatafuta madaktari, aka wa 'charm' with a good sense of humour, kina Ulimboka wakalainika, kesho mtashuhudia wakimeza matapishi yao, kwa kutoa tamko la kuumaliza rasmi mgomo huo bila masharti yoyote!. JK atakapokutana na Wazee hiyo Jumatatu itakuwa ni kuwapatia tuu mrejesho!.

    Hongera Mzee Mwanakijiji kwa kutoa angalizo muhimu!. Hongera JK kwa kumaliza kila kitu, na baada ya kina Ulimboka kuumaliza rasmi mgomo, Dr. Mponda na Dr. Nkya wajifungashie virago vyao na kujiondokea kwa amani na kwa heshima!.

    Pasco.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Ili Rais apate muda wa kujadiliana na wadau wa suala atakaloliongelea!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wazee wa dar salaamu wangegeuka kuwa wazee wa east africa.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio Wazee wa darislama bali ni Wazee wa CCM wenye njaa na wanaendekeza matumbo yao kwa Mafisadi. Huo mkutano wao bora wangeifanyia Lumbumba
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Watahangaika sana suluhisho ili waendelee na mazungumzo ni kuwasimamisha kazi waziri na naibu wake.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Sasa inaonekana hili halimaliziki bila mabadiliko makubwa ya baraza la mawaziri which in essence will be purely cosmetic in nature.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata asikutane nao haina maana yeyote zaidi ya kuvujisha KODI YA WANAINCHI tu!

    Hakuna jipya kwa jk ila tuna hasara naye kubwa ktk Nchi!
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hivi kinachohitajika ni hotuba ya rais?
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    ...na nimesikia radioni jioni hii mmoja wa wawakilishi wa madaktari amekaririwa akisema mgomo utaendelea hadi hapo JK atakapotoa hotuba kwa hao wazee ndipo mstakabali utakapojulikana.....hii ni itategemea tija (au lack of it) itakayoletwa na hotuba hiyo!
     
  10. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nadhani mazungumzo na Drs yamekuwa magumu kama ya CDM. inawezekana yataendelea weekend nzima.
    Pasco wa JF mshauri Salva au Premi watoe japo muhtasari wa yaliyozungumzwa leo
     
  11. m

    moma2k JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    Hivi wazee wa Dar ni nani hao ktk nchi hii huru?
    Je wanamchango gani ktk kutatua mgogoro wa mgomo wa madaktari?
    Je wanauwezo wa kuchukua nafasi ya madakatari ya kutibu raia kwa ndumba zao?
    Je hawa si wale wazee wa CCM wenye masilahi ya pekee na CCM?

    Hoja:
    -Mambo wazee katika nchi hii yamepitwa na wakati.
    -Wazee wa TZ hasa walipo CCM wamekuwa chazo cha mateso kwa raia kwa kupenda kung'ang'ania madaraka,kutowajibika.
    -Wazee ndo chanzo cha mgomo wa madaktari.
    -Katika ulimwengu wa leo wa sayansi na teknolojia ni upuuzi kutegemea kutatua matatizo kwa kutegemea fikra kuu kuu na zilizochakaa za wazee.
    -Fikra za kuwaamini wazee ni fikra mgando ambazo zimepitwa na wakati.

    Take note: Wa TZ tuache kufikiri kiujima kwa kutegemea umri mkubwa ndo unatatua matatizo.Wazee waliaminika ktk kipindi cha zama za mawe, siyo leo.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bitabo, kama ni kweli, fungua thread yangu ya Mapungufu ya JK, uone ushauri niliowapa hao wasaidizi wa JK!. Wale wanaodhania mimi ni mshabiki wa CCM, watafute thread yangu ya "CCM Imechokwa", wanaodhania mimi mshabiki wa Chadema, watafute thread yangu ya "Chadema Haijajipanga". Mimi sina chama, sijikombi kwa yoyote, I just speak out my mind!.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Moma2k, ukubwa dawa!, hawa ni Wazee wa Busara!. Thamani yao ni hekima zao!
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Mbona kwa mujibu wa TBC1 mgomo umeisha?!! au nina kiwi ya macho?
     
  15. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wazee maskini wa watu, walitegemea kunywa japo soda leo ambazo hubahatika kuzinywa wanapokuwa wamelazwa na kuletewa na ndugu. Vi-buku tano tano vingewasaidia japo kesho kubadilisha mboga, ndo vimeyeyuka kirahisi hivyo! Kweli JK ni msanii!
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atakuwa amepata ushauri wa kuongea na chama cha madaktari kwanza!lets wait for the results of that meeting.
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wazee wa Dar ndio waliokuwa wanampa nauli, sabuni , baskeli ya kwenda pugu na kurudi na kila kitu alicho achieve Nyerere ni jitihada na dedication ya hao wazee wa daslaam wakisaidiwa na kina Chifu Kunambi. In case kama hufahamu mchango wa hao wazee.
     
  18. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona baada ya chamoto watakiona umekuja tena na kulainishwa kuacha mgomo bila masharti yeyote...unazungumzia sharti la nkya na mponda kuondoka au ?
     
  19. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Da, afadhari. Ninaamini asilimia mia JK lazima kuna kitu angebofoa tu......!
    Na hakuna, walichokwepa washauri wake ni kumnusuru na aibu ya aina ya mbayuwayu!
     
  20. J

    JokaKuu Platinum Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Maundumula,

    ..ni wazee wa miaka hiyo ya 50 na 60.

    ..mwenyekiti wa wazee wa Dsm sasa hivi ni Brig.Gen.Hashim Mbita[rtd].

    ..tena huyu kwa asili ni wa kutokea Tabora.

    ..Brig.Gen.Mbita ni mdogo sana kiumri ukimlinganisha na Mwalimu au wazee waliomkarimu miaka hiyo.
     
Loading...