Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Jangwani kesho: CCM yawaandaa mamluki kurudisha kadi za CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baraka boki, Jun 8, 2012.

  1. b

    baraka boki Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizopata ni kwamba ccm wameandaa watu kwa ajili ya kurudisha kadi za chadema ili ionekane chadema haikubaliki kwa sana

    source: mjumbe wa nyumba wa nyumba kumi ambaye ni jirani yangu




    Baraka Boki (MEng, MBA from Duke University)
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu asante kwa taarifa lakini hiyo Duke ni wapi? Au ulimaanisha DUCE?
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Haijalishi kama wanajidanganya wenyewe,kwa sababu jamii itawaona hao wanaosema wamerudisha kadi kwenye luninga nakujua wanatafuta kipunga mambo yaishe
     
  4. b

    baraka boki Senior Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Duke university ipo Durham,North carolina, United states
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Acha kukurupuka wewe Duke is a private university Kiko Durham Huko North Carolina, USA
     
  6. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka.asante.kwa taarifa.nitatuma makachero wangu kuhakikisha hilo lina shindikana.nitamfuatilia
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Poa Mkuu, nilifikiri upo kwenye vyuo vyetu! Nimeamini dunia ni kijiji, kutoka Durham umekuwa wa kwanza kupata taarifa sisi huku kijijini mbado!
    Anyway, intelijensia ya CCM imechoka, baada ya muda tutasikia hao walioandaliwa wakitoboa siri za magamba live, watasema nia yao ni pesa za wajinga, zikishaliwa wanarudi nyumbani. Adhabu ya CCM ni kwenye sanduku la kura tu, huko kwingine watahangaika sana.
    Mbona Arumeru waligawa zawadi kwa sana na kura zikaenda CDM!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sawa Mkuu. [h=3]Duke University[/h]
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi mwenyewe wame niahidi shs 10,000/= halafu watanipatia card walizoprint kariakoo moja nirudishe lakini kwa masharti watanipa malipo ya mwanzo shs 5000/= nikisharudisha watanimalizia hizo nyingine 5000/= lakini nimekataa mpaka wanipe zote kwasababu nimewakumbushia walivyotutelekeza pale kirumba kwenye kuanzimisha ile miaka 48 ya CCM. wakinipa tuu naituma M4C leo leo
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ukipokea una deposit kwa M4C. safa sana kamanda! shiriki, chukua t-shirt kadekie
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Sizani kama chama chao kina maujanja hayo.
    ngoja tuone lakini.
     
  12. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo sikuzote huwa haushindi'
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hizo ndo zao ila 2mewazoea.CDM 4EVA.M4c
     
  14. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    source=balozi wa nyumba KUMI ambaye ni jirani yangu, your location=Durham Duke university!!?mhh,haya ndugu M4c forever.
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    source=balozi wa nyumba KUMI ambaye ni jirani yangu your location=Durham Duke university!!?mhh,haya ndugu M4c forever.
     
  16. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    TANGAZO KWA VYOMBO VYA HABARI.

    Chama Cha Mapinduzi Kimeandaa Mkutano Mkubwa wa Hadhara kwa wananchi wote, Siku ya Jumamosi, tarehe 09/06/2012, Katika Viwanja vya Jangwani Kuanzia saa 6 mchana.

    Maudhui;
    " Kutoa Msimamo Wake Juu ya Masuala Yanayogusa Mustakabali wa Taifa. Hivyo Chama Kitatumia Fursa hiyo Kuelezea Watanzania Juu ya Msimamo Wake Katika Mambo yafuatayo:

    1. Hatma ya maisha ya Watanzania
    • Ajira
    • Miundo mbinu ya Barabara, Reli, Bandari Na Anga.
    • Bei za bidhaa mbalimbali.
    • Umeme
    • Rasilimali za taifa

    2. Msimamo wa Chama Cha Mapinduzi kuhusu Mchakato wa Katiba Mpya.

    3. Vurugu za Zanzibar.

    Katika Mkutano huo, Viongozi mbalimbali wa Chama na Serikali watakuwepo na kutoa ufafanuzi juu ya masuala hayo yaliyoainishwa kama msimamo wa Chama Cha Mapinduzi.

    Chama Cha Mapinduzi, kinawaalika wanachama wake wote, wakereketwa na wananchi kwa ujumla kuhudhuria katika mkutano huo mkubwa. Mkutano utafanyika kwa amani na utulivu na wote mnakaribishwa.

    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
    Imetolewa na:

    JUMA SIMBA
    KATIBU WA SIASA NA UENEZI
    MKOA WA DAR ES SALAAM.
    07/06/2012.
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ...CCM nacho bana!!!!!!!!!!!

     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    udumu uongo wa ccm udumu
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao wananchi wamehaidiwa nini safari hii..khanga,baiskeli hela au?
     
  20. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Oh! hivi wakirudisha wa chadema ni wa kweli, wakirudisha wa CCM ni uongo! mbona mnatapatapata chadema si msubiri tu muone darisalama jangwani kutakavokuwa hapatoshi! tena sio wahuni kama wale walojaza siku ile ni watu na maana zao!
     
Loading...