Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano Wa Hadhara Wa Wana-JF [Online]

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Sep 1, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wana-JF, Wakuu Wote; Viongozi Wote; Vijana Wetu (hasa wale wa jukwaa la mapenzi na mambo ya nanihii . . .)

    Itifaki imezingatiwa!

    Amandla!
    Asalaam Aleykhum!
    Bwana Yesu Asifiwe!
    Haki Sawa . . .
    Kidumu Chama . . .
    Power to the . . .

    Leo tumekutana hapa, ili kuzungumzia "Agenda Kuu 2010" ambazo wana-JF watapenda chama kitakachoingia madarakani wazisimamie . . . . Agenda zetu zimeegemea zaidi katika kuweka mbele uzalendo wetu na maslahi ya taifa . . .

    Lugha ya matusi (LOL), hairuhusiwi, wala kejeli wala kutumia lugha isiyo ya kistaarabu. Mnatakiwa muwe na uvumilivu wa kisiasa.

    Pia tusiegemee katika Udini wala Ukabila . . .

    Baada ya Mjadala Mzito; Tutakuja na Vipaumbele vyetu vitatu kama "Agenda Kuu 2010".

    Kwa maneno hayo machache sasa niwakaribishe ili muweze ku-propose "Agenda Kuu 2010" ambazo hazitafungamana na chama chochote!

    Kila mmoja wenu anakaribishwa kushiriki Mkutano Wa Hadhara wa JF:
    http://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania-2010/71880-mkutano-wa-hadhara-wa-wana-jf-%5Bonline%5D.html#post1058999

    karibuni sana!
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sawa
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ndiyo OP. Kwa maoni yako ni nini iwe "Agenda Kuu 2010"?
     
  5. J

    Joshi Kanji Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuruka ruka sema shida yako ni kupigia debe Chadema
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    1. Katiba Mpya
    2. Sheria Kandamizi tulizorithi kutoka kwa wakoloni zifutwe
    3. Reviewing laws ili ziendane na wakati tulionao
    4. Serikali ya Tanganyika
    5. .....
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani mwenyekiti na Katibu,
    Mbona mods hawana taarifa.
    Agenda ya mkutano ni nini?
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lugha ya matusi (LOL), hairuhusiwi, wala kejeli wala kutumia lugha isiyo ya kistaarabu. Mnatakiwa muwe na uvumilivu wa kisiasa.

    Tunaendelea . . .
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kamanda, tukikuomba utoe Priority 3 tu ambazo ndiyo za lazima, ni zipi ungechagua?
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hakuna Mwenyekiti . . . Ila najipendekeza kuwa Mratibu! Haaa haaa

    Mwenyekiti? Ok, kama ni muhimu tupendekeze jina.

    Katibu . . . Yes, tunaweza kuchagua wa kufanya majumuisho . . . Pendekeza jina tafadhalli . . .
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda, ila mkutano umekuwa kama vile wa dharura; kwa nini ajenda zisiwekwe walau siku moja ikapita then mkutano ukafuatia? Nasema hivyo ili watu wajiandae kuepuka hali ya kutoa kauli zisizo na uthibitisho, na ni kawaida hata maofisini watu huwa wanaenda kikaoni wakiwa walau na idea ya ajenda, otherwise kiwe kikao cha dharura!
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ndugu MC Superman nasubiri nafasi yangu ya kutoa hoja zangu Ndibalema hajamaliza tu?
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    nITAWeka jina langu nikiona wale wa jinsia tofauti!
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hoja yako ni ya msingi sana Kiongozi.

    Ili kutenda haki, kilele cha mkutano huu nashauri kiwe jumapili saa 6 usiku na baada ya hapo tutafanya majumuisho. Madhumuni yakiwa kila moja apate nafasi ya kuchangia.

    Agenda:

    "Agenda Kuu 2010" kutoka JF
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Haaa haaaa, nimeipenda sana Kijana . . . tunahitaji watu wenye subira kama wewe . . .

    Zamu yako sasa tafadhali . . .
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Oooh Mchungaji, unaonekana unasimamia sana haki za jinsia ile . . . . Ngoja niwafuate kwenye jukwaa fulani niwaalike . . .
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna somo la gender balance and equality in Christianity! Ni muhimu wawepo
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
Loading...