Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa hadhara-mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MSANGU, Apr 23, 2012.

  1. M

    MSANGU New Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA yafanya mkutano mkubwa jijini Mwanza tar 22/04/12 uliohudhuriwa na mamia ya watu! Mh. Dr.Wilbroad Slaa akiambatana na Mh.Lema walihutubia wananchi kwa umahili na umakini mkubwa pia kwa kupokea wanachama wapya walio achia Udiwani katika kata mbalimbali ikiwemo ya Sengerema
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe unaishi Tanzania au Tanganyika?
     
Loading...