Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa dr w slaa arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngongo, Sep 17, 2010.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Wakuu kesho Dr W Slaa atakuwa na mikutano miwili jijini Arusha.Mkutano wa kwanza utaanza saa nne asubuhi Mbauda sokoni na mwingine utafanyika saa tisa Kijenge.

    Dr W Slaa ataambatana na makamanda wafuatao Mabere Marando,Mzee Ndesamburo,F Mbowe na mgombea ubunge Arusha mjini Bwana G Lema.

    Tafadhali sana tuhudhuria mkutano wa Dr W Slaa.
    Angalizo hakutakuwa na magari ya kusomba watu kama ilivyokuwa mkutano wa jana wa CCM.
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unasema kweli? Kijenge kuna uwanja gani? Kwa nini haikupangwa NMC. Basi barabara ya Moshono haitapitika.

    Kila la kheri!
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante mkuu kwa taarifa
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280


    Heshima kwako Wambugani,

    Mkuu nadhani CHADEMA wamelenga Kijenge kwasababu mgombea udiwani wa eneo hilo Bwana Mallah ana nguvu sana kuna uwezekano mkubwa kushinda na atimaye kuwa meya wa jiji la Arusha pia Mbauda wanalenga Kata ya sombetini,Elerai na Sokoni 1 zenye wapiga kura wengi kuliko kata zingine.kata nilizozitaja ni ngome ya mgombea wa TLP.Bwana Godbless Lema anapata shida sana kupenya kwenye hizi kata kwasababu ya ushiriki wake wa kumpigia debe diwani wa CCM Bwana Mawazo.
     
  5. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thx mkuu kwa taarifa
     
  6. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,414
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Mimi nitakuwepo, wewe je?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nitakuwepo!...lakini pia nitawahi sana kuwasili!

    Mkuu Ngongo,
    Kama uko kama hivyo unavyoonekana kwenye avetari, basi nitakujua kirahisi!

    Respect!
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako PakaJimmy,

    Mkuu nitakuwepo Mbauda, saa tisa nitakuwa naangalia kandanda unajua mimi ni mnazi wa ligi ya UK.Ahaa mkuu niko hivyo hivyo usisahau kuangalia mkongojo.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Wakuu sijui ni hujuma au nini !.Kesho kuanzia saa tatu asubuhi kutakuwa na tamasha kubwa la nyimbo za Injili litafanyika kwenye viwanja vya shule ya Arushameru Sec.Najiuliza maswali kibao sipati majibu kwanini tamasha lifanyike muda sawa sawa au kukariabiana muda wa mkutano wa CHADEMA.Ni mtazamo tu.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwani chadema nao huwa wanasomba watu km ccm?.....hiyo nilikuwa bado sijaisikia
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    si kosi...
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    You mean kesho ya tarehe 18 sept au?
    Si ata JK yuko pande za uko?au nachanganya manake kuna thread inasema JK kuteta na Lowasa
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kesho ndiyo...yaani tarehe 18-09-2010 saa nne asubuhi Mabauda sokoni na saa tisa Kijenge...
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Njowepo,

    Mkuu Arusha kubwa Muungwana yuko Monduli leo mkutano wa CHADEMA utakuwa kesho tarehe 18/09/2010.
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Wakuu natumaini mtakuwa mnaelekea kwenye mkutano wa Dr W Slaa utakaofanyika Mbauda kuanzia saa 4 asubuhi na baadae saa 9 Kijenge.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    mkutano umemalizika huku mbauda na watu walikuwa wamejaa sana na hawakukodishwa kama ccm wanavyo fanya...
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    dr alisema atashusha bei ya bati mpaka 5000, ilikuhakikisha watanzania wote wanaishi nyumba za bati
     

    Attached Files:

  18. J

    JIWE2 Senior Member

    #18
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania wajulishwe janja ya CCM kukodi na kukusanya watu kwa Magari kutoka sehemu mbalimbali kuhudhuria mikutano ya kampeni ya Kikwete. Hiyo mbinu chafu inawahadaa wananchi ili wakate tamaa kwamba mabadiliko yanawezekana. Huko Mpanda walikusanya mpaka wakimbizi wa Rwanda na Burundi. Tusaidiane kwenye hili!.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    akutumia muda pia kumjibu sita kuwa hawezi kufanya mdahalo na yeye (dr slaa) maana siyo size yake...akafanye mdahalo na wagombea ubunge wa chadema....ila akataka ajibu maswali haya kwanza: alitumia mil 150 ya serikali kununua furniture za ofisi ya bunge huko kwao na akahoji ni kigezo gani alikitumia kuamru ijengwe ofisi za mbunge huko kwao nilini ulisikia kuna kikao cha bunge huko tabora
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    ndugu Ngongo hali ya ccm ni mbaya sana hivyo wanatumia njia yoyote kuvuruga mikutano lakini kwa umati niliouona CCM inangoka...siyo tamasha hilo tu hata pale Shikh Amria beid napo kuna tamasha sijaua ni la nini...
     
Loading...