Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CUF katika viwanja vya Jangwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MATESLAA, Sep 9, 2012.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Nimeshuka hapa kituo cha Jangwani naelekea moja kwa moja mpaka kiwanjani, napishana na defender ikiwa na askari watatu...

    Nitazidi kuwapa update
    PICHA kwa hisani ya Blog ya Mjengwa:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa anaongea anamsifia mtatiro
     
  3. g

    gwambali JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naombeni mliopo jangwani mtupe updates maana TBC hawaeleweki hamna sauti naona vibagalashia tu
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna mchongaji anasalisa sasa ni zamu ya imamu
     
  5. g

    gwambali JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndio kwanza TBC wanarudi hewani mda huu.. Na sasa naona ndio mkutano unaelekea kuanza.
     
  6. w

    white wizard JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mbona mitambo ina kata kata sana!hawa tbc,mbona mitambo yao ni ya kuunga unga sana!
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa tandaimba aliye porwa anaongea sasa anasema ilani ya chama ni mchakamchaka wafuasi wanaitikia chinja
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usijali mkuu mi niko eneo la 2kio nitawapa update jf ni zaidi ja tbccm na cnn
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Katibu mkuu Maalim Seif yuko Marekani kudai kiti cha Zanzibar kwenye balara la Umoja wa mataifa!
     
  10. g

    gwambali JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu anazungumza sasa hivi anasema zamani CUF ilikuwa na kaulimbiu ya 'Jino kwa jino' na sasa ni Mchaka Mchaka hadi 2015 Prof. Lipumba atakapoingia Ikulu.
     
  11. g

    gwambali JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Namuona Ritz, yuko jukwaa kuu
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,518
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa CUF umeanza:Mbwembwe kibao na kukana "jino kwa jino"
    -Mchungaji mhh..anaweza kuwa feki..Kaanza kama wachungaji wengine ila kmalizia kama Padri kafanya ishara ya msalaba kama mkatoliki, wakati anashuka jukwaani kagongeana na watu waliokua jukwaani,kwa style y akupongezwa kuwa kaweza igizo.Napata wasiwasi kam si mwigizaji.
    -TBC wanakatakata, sijui wanarusha bure?
     
  13. g

    gwambali JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Siku jua kama CUF ina wafuasi kiasi hiki, ila 99% wamevaa vibarakashia
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aliye kuwa mbunge wa tandaimba anammwagia sifa njingi sana lipumba kwamba anadigrii 3 na vijana wa caf watakupeleka ikulu kwa mchakamchaka chinja
     
  15. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya CUF wataonesha kwani hujui kuna ndoa kati ya sisi na wao?
     
  16. g

    gwambali JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yupo jukwaani anamwagia sifa kemkem pro Lipumba
     
  17. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM wameruhusu Tv yao ioneshe matangazo ya Mke wao kipenzi.
     
  18. g

    gwambali JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    The way mkutano unavyoendeshwa ni kama vile haukuwa na maandalizi
     
  19. g

    gwambali JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mzungumzaji anasema vijana wa CUF wako tayari kwa lolote na wakati wowote
     
  20. Jakowili

    Jakowili Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mkutano wa dini ama wakisiasa?
     
Loading...