Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CPA toka ndani ya AICC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Oct 2, 2009.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Salaam,

    Niko ndani ya ukumbi huu wa AICC unapofanyika mkutano wa Chama cha Mabunge ya Jumuiya ya Madola. CBA.

    Kinachoendelea sasa ni wajumbe wameshakaa sehemu zao, unasubiriwa ujio wa Rais Kikwete kuja kufungua rasmi.
     
    Last edited by a moderator: Oct 2, 2009
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Maandalizi yalikuwa kabambe sio shaghala baghala kama Sullivan. CBA jamaa wamejipanga vizuri. Usajili umefanyikia mahotelini wageni walikofikia hivyo hapa ukumbini ni kuingia tuu sio kama lile zogo la Sullivan usajili ukumbini.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Hali ya hewa huko nje ni vimanyunyu . Hapa ndani wajumbe wanapata burudani ya Brass Band ya polisi huku wakisindikizwa na filamu za vivutio mbalimbali vya utalii kwenye big screen mbili kubwa zilizomo ndani ya ukumbi.
     
  4. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inarushwa live itv,chanell 5,na star tv
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vipi wabunge wetu wamevaa suti au batiki na vitenge...lol
     
  6. G

    Gongagonga Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Lol..
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni mkutano wa CBA au CPA?
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Sulllivan iliboa kupita maelezo, naona hawa wamejitahidi sana,hata huku juu wanapoandaliwa kwa ajili ya chakula napo pamependeza sana, kwa ujumla jamaa wameiandaa vya kutosha.....nitaingia Simba hall mida mida.
     
  9. N

    Nanu JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni CPA (Commonwelath Parliamentary Association)
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ni hivyo....
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida ya shughuli yoyote inayoandaliwa na waSwahili, Mswahili kamwe haachi asili yake. Lazima aingize uswahili japo kidogo. Ratiba inaonyesha mambo yanaanza saa tatu kamili. Mpaka saa nne na nusu kulikuwa hakuna taarifa yoyote ya kinacho endelea.

    Ni saa nne na nusu ndipo MC akaibuka kuomba excuse ya JK kuchelewa. Kusema ukweli JK ni Mswahili tuu, hana excuse yoyote kuchelewa. Mkapa pamoja na maroroso yake, alikuwa serious. JK ni total lack of seriousness.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na atachelewa sana kwa sababu ndege yake hata KIA haijatua na haijulikani itafika saa ngapi. si ajabu wakakaa humo ndani hadi jioni
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tuko third world jamani! Kha!
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nilikuwa nackia ngoma ngoma mfululizo nikajua mzee mzima ndio anaingia....kumbe holaaa!...
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    tunashukuru mkuu kwamba upo hapo ...embu tupe kinachoendelea sasa hivi. jee mkuu ameshaingia?
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nawaza, kisha nawaza na kisha nawaza....
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yea mimik pia nilidhani ni Commercial Bank of Africa (CBA). Nikawa najiuliza so what!!!!!!!! Anywayz it is gd now is clarified.
     
  18. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Makubwa madogo yana afadhali kumbe inji hii inaendeshwa na waganga waliokatazwa
     
  19. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Afadhali ww unayewaza still. Viongozi wetu wameacha kuwaza. Matokeo yake - nchi inapoteza mwelekeo.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    JK ndio anaingia sasa saa hizi saa 5: 10 Watu wanasimam nyimbo ya taifa inimbwa. Wenye ukumbi wao wamewasha mtambo wa kuzuia mawasiliano. Naombeni samahani,wanajamvi wenye accses na ITV naomba muendeleze update.
     
Loading...